Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muktadha wa Chadema Lushoto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Feb 18, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama kunakosa kubwa la chadema la kupoteza wanachama lushoto ni hili la mh.ZITO kutofika wilayani hapo.KWA NINI? 1.mwaka 2010 mgombea urais ndg WPS ALISHINDWA KUFIKA HUKU AKISUBIRIWA ZAIDI YA SAA 8 2.wananchi na wanazi wa chadema huzomewa sana kutokana na uongozi wa chadema kutofika kwa ahadi. JE UNAFIKIRI KWA HAYA MAWILI ENDAPO CDM ITAKOSA IMANI KWA UMMA WA KURA ZAIDI 250,000 YA LUSHOTO NANI ALAUMIWE? Je sauti ya umma haisikilizwi? KAZI KWENU VIONGOZI.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani uongozi utakupata watalifanyia kazi,na nashukuru baadhi ya viongozi ni wanafamilia hapa JF...
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mimi si Great thinker, sijakupata kabisa!! Kosa la Slaa linafikaje kwa Zitto?
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    kama nimeelewa vema, Zitto alitakiwa kuwa Lushoto leo na hajafika kama ilivyoahidiwa, ni sawa na Dr slaa alivyoshindwa kufika wakati wa kampeni mwaka 2010 kama ilivyokuw aimepangwa
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli you are not! Kosa si la Zito wa Slaa,kosa ni uongozi unao ratiba za viongozi wakuu,na hli nilitoa rai kwamba 'au sababu haipo kulia?'NADHANI UMENIELIWA kidogo,endelea na hoja
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo kweli kuna hoja.naamini wahusika watawork upon.
     
  7. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante sana Only83 kwani umenielewa,CDM WAKUMBUKE NYERERE ALIWAHI KUITWA NA MWANANCHI MMOJA AKAFUNGA SAFARI KUMWITIKIA KWA AJILI YA TANU.KWA TANGA UKIPATA Lushoto jimbo moja CCM KWISHNEY
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mwenyekiti wa Bavicha Taifa bw. John Heche ameanza ziara mkoani Tanga leo, bila shaka atafika na Lushoto kwakuwa anatarajia kutembelea na kufanya mikutano katika wilaya zote za mkoa wa Tanga.
    Nitamuuliza ratiba yake kufika Lushoto ni lini na nitakufahamisa hapa hapa!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inabidi uongozi ulitolee ufafanuzi hili jambo kwa umma wa huko.
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Lakini pia inawezekana kwa kuwa Lushoto/Bumbuli kuna mpiganaji mahiri (Mh. Januari Makamba) anayetetea maslahi ya umma uongozi wa CHADEMA umeamua kutoharakisha kwenda huko kwa sasa may be? Asiye kinyume chetu yu upande wetu hata kama anaambatana na shetani!
     
  11. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    naamini viongozi watafanyia kazi suala husika kwa kuwa mh.zito atakuwa tanga na viwanja vyake mpaka tar24feb naamini hatopuuzia kwa kuwa lengo ni kufikisha ujumbe mahususi kwa wanatanga basi viongozi hawatofanya makosa zaidi,sasa ni tanga mpaka waelewe cdm ni nini.umefanya poa mkuu kukumbusha!
     
  12. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe acha kudanganya shetani ni wewe,hujui kwamba Zito anatakiwa kwa udi na uvumba lushoto? Kunabahati akapewa jina la 'SHEBUGHE' KWA WASAMBAA WANAJUA MAANA YAKE.PIA CDM HAKINA JEMBE NDANI YA CCM[UKITAKA KUUA NYANI...............]
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda atakuwa na sababu za kutofika tumsikilize atajitetea je kabla ya kumhukumu
     
  14. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bwana,kosa si la Zito,kwa ajitetee? Labda ungesema Zito atumie utashi wake wa ama afike au la ili wanalushoto wateie wenye!
     
  15. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa, kumbuka, matawi na mashina kukiwa imara ushindi njenje. Lushoto, Bumbuli, Mlalo kote huko ni kwetu, wananchi wanahitaji kuona viongozi wa juu, wakitembelea ili kupelekea uhai wa Cdm. 'Dr take care on this'
     
  16. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi simwelewi huyu jamaa kabisa? hata hajui sababu ya kutofika kwa zitto anakurupuka tu
     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimesubiri kwa hamu kuona Mh Zitto akijibu hoja hapa maana lengo ni kukuza mageuzi nchi nzima, sasa kama yeye jembe letu akishindwa kuhudhuria mahali alipotakiwa kufika na wananchi walisubiri basi inapaswa itolewe taarifa kwa wananchi wa Lushoto (labda tayari) na pia hapa jamvini ambako kuna watu wa kutoka sehemu mbalimbali za nchi yetu wanaofuatilia kwa karibu maendeleo ya mageuzi Tanzania
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mlituambia hapa juzi kuwa Tanga ni moja ya mikoa isiyo na mwamko wa kisiasa kwa hiyo ZITTO amedhalau na kuona kwamba hakuna haja ya kwenda!
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwendelezo wa siasa za majimbo na ukanda....
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lushoto ingekuwa ni Arusha hata picha zingeshawekwa..... mara kamanda LEMA mara MBOWE mara DR wa ukweli! lakini kwa kuwa ni Lushoto watu wameshinda wakisubiri bila mafanikio. Haya bana 2015 watawapigia tu hata kama hawawajui.
     
Loading...