Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mukoba na Oluoch ndani ya TBC'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brightman Jr, Aug 6, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rais wa CWT na kaimu katibu wake watakuwa ndani ya TBC Taifa muda mfupi kutoka sasa katika kipindi cha asubuhi hii; kaa tayari kusikiliza kitakacho ongelewa.
     
  2. b

    busar JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wazushi na wazugaji tu hao
     
  3. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tayari amesha anza kuongea na ameanza kuongelea masuala ya mgomo wa walimu uliositishwa na mahakama.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Siwezi poteza mda kumuangalia mtu muoga!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mukoba ni mtu mnafiki sana na ndiye anayewafanya walimu wote waonekane mahayawani.

    Wasipokuwa makini wata mark time.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nilipo sikia kina maiti imeokwatwa mabwepande iliyokuwa imeteketezwa nikajua ni Mkoba kumbe yupo..
     
  7. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anasisitiza kuwa ktk mazungumzo serikali imekataa katakata kuongeza mshahara zaidi ya kanyongeza ka 12% kwa mwaka.
     
  8. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,374
    Likes Received: 13,325
    Trophy Points: 280
    Akiongea katika kipindi cha tuongee asubuhi cha TBC 1 leo asubuhi bwana Mkoba ambaye ni raisi wa chama cha walimu Tanzania amesema headmaster ktk shule moja ya sekondari wilayani Igunga amevuliwa madaraka kwasababu ya kushiriki mgomo.

    Pia amesema walimu kadhaa kutoka maeneo mbalimbali nchini wameondolewa kwenye sensa kufuatia maelekezo kutoka TAMISEMI kuwa walimu walioshiriki mgomo waondolewe kwenye zoezi hilo.

    Mkoba ambae aliambatana na msaidizi wake ktk kipindi hicho cha TBC 1 amehoji uhalali wa kufunga shule wakati walimu wameondolewa kwenye sensa na kusema kuwa hayo ni matumizi mabaya ya rasilimali watu.

    Mbali na headmaster huyo amedai pia walimu wengine wenye madaraka mbalimbali nao wameadhibiwa baada ya kushiriki mgomo ikiwa ni maagizo kutoka ngazi za juu.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na naskia kuna mtu kauwawa kwenye ule msitu wa SIRIKALI akihusishwa na mgomo wa walimu!,
     
  10. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Okey! Hata Bw Oluoch amerudia suala hili na amemwomba waziri mkuu aingilie kati na kama inashindikana ameomba shule zifunguliwe wiki ijayo ili walimu waendelee na kazi.
     
  11. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amezungumzia suala la kukataa rufaa? Au ndiyo ilikuwa changa la macho!
     
  12. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo sijamsikia zaidi ya kusema kuwa wanarudi tena kwenye mazungumzo na serikali. Karibu tunywe kahawa mkuu....!!!
    :coffee:
     
  13. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Hawa wazugaji dawa Yao ni kuwang'oa CWT tumewasapoti ka kawaida Yao wametuchezea shere! Tayari wengine kwenye SENSA tumeshatolewa, hamna mabadilko yeyote kwenye MADAI yetu! Tushatishiwa kuhamishiwa huko Kiserian.. Kweli Mkoba umeniingiza Chaka, I hate you, na Sasa tutahamishia mapambano yetu CWT Kabla hatujawavaa serikali
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du ni kweli hyo habari? Ijazie nyama mkuu.
     
  15. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huo ulikuwa ni Utoto na nlipomsikia anaongea nlishangaa

    Kisheria Injuction (ZUIO) la mahakama huwa halikatiwi rufaa.... Inayokatiwa rufaa ni HUKUMU.. sasa sijui huu ushauri aliutoa wapi


    AM SMELING FISHYYYY.
     
  16. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu alinitia mashaka sana Mkoba wakati tunaanza mchakato, ila nikasema tumsapot kwa imani make watu huwa wanabadilika na anaweza leta mabadiliko safari hii... Kumbe Ni yale yale ya Tabia ni Ngozi ya mwili

    Mgomo uliopita alihakikishiwa usalama na wanausalama kaja katangaza mgomo umekwisha wakampa chake katimua tukataka mpiga mawe kweli wakamlinda

    Safari hii wamemtumia tena kwa kufanya TECHNICAL DEFAULT ili amalize mgomo na Tumuone kuwa hana HAtia kumbe katumiwa ili aonyeshe madai ya kada zingine hayatekelezeki na hata ikipewa kada moja kila mtu atadai


    Na kama ulimsikia Rais katika hotuba yake na wahariri alisema TUKIWAPA WAFANYAKAZI PEKE YENU TU NA WANANCHI PIA WATAKUJA KUDAI..

    Namshauri aitazame dhamira yake mara mbili.
     
Loading...