Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukoba: Mgomo wa walimu ni halali na umeanza leo hii!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HOJA YANGU, Jul 30, 2012.

  1. H

    HOJA YANGU Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi Mukoba yuko ITV anazungumzia kuhusu mgomo wa walimu na anasema ni halali. Mwl. atakayeenda kazini in msaliti kama wasaliti wengine waliowahi kutokea katka mapambano ya ukombozi
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    duh!! yaani ujue miye sijaamka kabisaa leo halafu kumbe niko duty patam hpo miye siendi hata walete greda aisee! mpaka kieleweke this time.
     
  3. H

    HOJA YANGU Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mukoba anasema kauli ya ikulu, yeye siyo Mahakama kwanini anaisemea mahakama. Mahakama ndo yenye kutoa kauli hiyo.
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Asubiri kutekwa akitoka tu hapo ITV ..... WAKO NJE WANAMSUBIRI
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwani mgomo unaanza lini wakuu? Ajihadhali na lile kundi ya Mabwepande!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hata mahakama waje na kanusho hatuendi job aisee! tumechoka sana tena awaambie kabisaa kwamba na wanafunzi watatujaion soon ndipo watakapoona kwamba cwt yawweza kuwa chama cha uinzani chenye nguvu kuliko chama chocote kile.
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi wewe hujui mgomo leo miye hata kuamka bado.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante! Amka basi upate hata glass ya juice ya matunda mchanganyiko!!
     
  9. H

    HOJA YANGU Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mukoba..'' mwalimu anaweza kufanya kazi ya aina yoyote ile ikiwemo kushiriki katika zoezi la sensa wakati akiwa kwenye mgomo.'' anasema siwezi kumzuia mwl. kama anakang'ome ka kwake asikakamue. mfano hii part time ya kuhesabu watu.
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walimu waligoma siku nyingi tu labda leo kama wanataka kuuonyesha umma. ''angalia matokeo ya mitahani kwa wanafunzi tangu mwaka 1994 ndo utapata kuelewa.''
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawawezi, Ighondu,MSANGI,ZOCKA wamejificha afu yule wa kawe alivunjwa nyonga! Watamtuma nani, afu misitu yao yote tunaifahamu!
     
  12. M

    Mwl.wanaharakati Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hapa nilipo mie ni mwl. Nsha goma kipindi nipo kwa mke wangu mitaa fulani fulani iringa huku vijijini. Walimu wa msingi huku waoga sana tena sana. Mie ni threat toka UDSM serikali inanifahamu msimamo wangu kama Gadafi.
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana mkuu hapa najipanga kwanza niamkeje manake waweza shtukia mambwepande paka muhusu Gratian Mkoba. ila wakilogwa aisee wamekwisha ndo waalim wote na wana funzi tutakapopita barabarani kwa maandaman ya kufunika mwaka.
     
  14. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    teh teh teh teh...! Mkuu mbona umeamka tayari.
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tuko pamoja, mkishindwa na walimu, basi tusubirini la wahandisi! siye hakuna kusema kitu ila ni vitendo tu kama kukata maji, fukua barabara, kata umeme, tengeneza mafuriko ya bandia, legeza daraja na hata ndege tunaweza kuziwekea milipuko ya taratibu. Kila la kheri!!
     
  16. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    duh kumbe Walimu wapo wengi humu? Mie sio Mwalimu ila nagoma kumuunga mkono Wife so sijaenda kwa job.
     
  17. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    mi naenda kulinda msitu wa pande

    nakwenda kuangalia nani ataletwa
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aaah! unasahau kwamba yeye ndo mwenye faili na namba ya kuajiriwa eeeh?
     
  19. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi ndo nafika kwenye kijiwe changu.

    Niko na salari slipu mfukoni yeyote atakaye niita ntamwambia tulinganishe mishahara yetu kwani najua ofisi ya mkuu wa mkoa na DEO wana tabia ya kufuatilia siku za mgomo.
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mi nimegairi bt sijagoma
     
Loading...