Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muke Ya Kibabu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Muke Ya Muzungu, Apr 5, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maisha mazuri kwa vibabu. chezeya kili uta-jikerry
    [​IMG][​IMG]
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Kibabu dizaini kina mkwanja mrefu...umeona HSE hiyo...
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jamani kuchukua picha za watu innocent na kuposti humu sio vizuri,wwe unamuona kibabu yeye kampenda hivyo hivyo...mnh
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyani Ngabu mbona washkaji wanasema unawaonea wivu vijana wenzako wakina shayo? wasije kusema unamuonea Kli wvu kaka
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naona binti anakaba hadi penati mkono uko karibu na mic muda wowote anatoa freestyle.Kaza mama migubegube isije ikakushinda kete ukilaza damu.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Kuna cha kumuonea wivu "Dr." Shayo?

    Kama una mawasiliano naye mwambie niko tayari kwa mpambano wa kupima uzito wa wallet..
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wala simjui. nasema tu kwa maana naonaga unavyopenda kuponda. hata na vijana wengine unapondaga sana
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ndio anamuonea wivu,NN alifeli fom foo na six,akaenda ughaibuni.yeye na wapiga boksi wenzie hawana level ya elimu aliyonayo shayo...wanamponda ili wafeel good inside kuhusu udhaifu wao....
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    halafu ukome kuchukua picha za watu,umbea tu mwanaume mzima...mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Jestina...napendaga ulivyo kembamba kembamba. Lakini ujue mi hata hiyo fom siksi sikufika.
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    jestina nitakubaliana na wewe kwa manaa NN anavyomponda Dr. Shayo na yohana mashaka, mtu unashindwa kujua ni kwa sababu gani. ila sioni sababu ya mashaka kabisa, kwa maana yule yuko kwenye ligi nyingine. nimewahi kusoma article juu yake uchina wiki chache zilizopita ambayo niliweka humu. siku nyingine nikamuona tena aljazeera huyo huyo yohana mashaka. NN atakuwa na lake kusema mashaka naye kilaza anavyomsemea dr.shayo. kama ni hivyo anawaponda bila ya sababu basi ataponda sana kwa maana hatofika kuwa kwenye leveles zao. kama vipi tumvutie muke ya kibabu wale sahani moja
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa...mimi mbeba maboksi tu na kamwe siwezi kufikia level ya u-"Dr."
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    NN siku hizi umekuwa mpole,lol umeokoka????
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Mi mbona siku zote niko mpole....kwani nimewahi kukukwaza?
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sio siku zote bwana,of coz tumegombana sana humu JF na nashukuru sana mungu hunijui lol,ungenijua wewe ungeninyanyasa sana lol
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Wagombanao ndo wapatanao Jestina...au we wasemaje?
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kweli kabisaaa,usiku mwema NN... naingia kulala sasa i didnt know u r this cool?lol
     
  18. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lord have mercy
    [​IMG]
     
  19. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtawafaya wadada wakimbie kutoka uturn. hivi hawa tatizo ni nini, umasikini au tamaa. huyu dada si kasoma? mbona kaingia kwenye uchangudoa? Au kwa kuwa mwalimu wao kawafundisha? kweli mange kaaribu watoto wetu. Baby yake kabisa, yethuuuu na maria
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Nini tena queenkami?
     
Loading...