Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUKE WA MUZUNGU! FULL MASHAUZI mweeh

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babukijana, May 27, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    :becky::becky:


    [​IMG]


    MAPENZI NDO HAYA BABU....MTAJIBEBAAAAA..... Written by Mange Wednesday, 26 May 2010 18:07 0diggsdigg

    [​IMG]
    Joyce akisukwa weaving na mume wake...

    [​IMG]
    baada ya kusukwa weaving na mumewe...

    [​IMG]
    looking very good mami...

    [​IMG]
    usie na mume UTAJIJUUUUUUUUUUUUU......


    Habari yako Mange! hope u mzima na unaendelea kula maraha bongo!
    Nimekupostia hizo picha coz kuna watu wanasema kuwa mume wangu
    anasafili sana eti ananiacha peke yangu home so may be he doesn`t love
    me. Sasa nataka kumuonyesha huyo bibie kuwa the man he is too much in
    love with me!! And he do everything for me!! And u can see it mume
    alivyotengeneza kichwa cha mkewe... lol
    Have a nice time Mange!!
    Joyce

    Du har f├ątt tilsendt 4 bilder.
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera umependeza...

    tutakuja na sie atutengeneze!LOL
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    huyu mdada mbona wakuja hivi?hawa vitimoto mbona watu wa kawaida kabisa hawa yaani yeye kuolewa na muzungu ndio kaona kama vile yuko mbingu ya saba mweeh,mie ninaye wangu hapa hata hapa naandika ananiangalia namkata vuzi kila siku sijui kama anaendaga kusimulia kwao.kama jamaa yako anakusuka au anakutafuna ndogo kimpango wako bana usituyayushe hapa mzungu,mzungu sie tunao foleni na tunawachukulia poa tu,kadada kazurii halafu kanakuwa na tabia kama kametoka mbagaraaaa,au ndio walewale wa kule kashozi iwe bojo kokushubira,lol:angry:
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asa umenuna nini,watu wananyoana hadi ma*** na hawasemi,ndio itakuwa kusukwa??:painkiller:
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    lakini ilikuwa ni lazima aiweke kwa public
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hata sijui anamkomoa nani,natamani ze utamu ingekuwepo watu wampakaze mpaka akome.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani duniani kuna vituko kina dada hawakui? huyu mdada kanishangaza kumbe msg hii ya mtu ...:angry:
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kuna watu wamesema hapendwi sijui nini ndio kawajibu daa full uswazi.
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajatulia kabisa
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hivi wanawake hawakui; kila wakati ni kupingana vijembe tu. Mtu yupo mile elfu kidogo bado anawapiga na kuwagoga wenzake. Haya ni maisha ya kiswahili zaidi. Sijuikama Watanzania tutaendelea kwa hali kama hii ya kufikiria upuuzi na kuacha mambo ya maana kuyashughulikia na kuhangaika na upumbafu. STUPID!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Babu ya kwako hii mbona mashauzi ya kike kibao??
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpasho bibi....

    Watajuaje kaolewa na mthunguuuuu!!! alooooo..

    Kuku wa chienyeji ni chienyeji tu hata akiwa ughaibuni au ukamfungia bandani bado atataka kupalula kwa kucha za miguu.

    Hapo hajui kabisa kama anamdhalilisha huyo mzee wa watu, anajidhalilisha wenyewe kwa kujianika sura, na anaidhalilisha familia yake yote ambayo ametokea kwa kuonekana ni malimbukeni na dili kuolewa na Muzungu!!.

    Aina hii ni wale dada zetu ambao wameolewa na wanaishi nje ya nchi lakini ni kula kulala tu hwana kazi kutwa kushinda ndani tu kwenye games, computers na matoi (Ulaya, Marekani na kwengineko hakuna vijiwe vya kupiga umbea). Sasa ata akili zao zinakuwa duni kufikiri hata kama alisoma.
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mauki mkuu usijali,lakini hawa watu wa kawaida sana hamna haja ya kuwaona miungu watu,mi nachukia sana watu wakiwafagilia kisa ngozi nyeupe,sijui lini tutaacha huu utumwa wa akili.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwe! Mkuu taratibu hebu nitake radhi, hebu angalia location yangu na jina langu then rejea tena kwenye mistari miwili ya mwisho ulioandika.
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Huyu binti kishoia kweli kweli, kama anamjua mtu anamsema si amsute kuliko kutangazia mambo yake binafsi..Ishi kufurahia maisha yako siyo kuridhisha watu!...Nonsense!
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    he he hee,mkuu pole lakini signature yako("Makalio ya sufuria hayaogopi moto:target:")imekujibu bilashaka
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mwambie nyie wenzie mi nimemtoa kabisa kwenye list ya watu wenye akili timamu.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :hurt::hurt::hurt::hurt:
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maria roza una usingizi au?
     
  20. P

    PELE JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wote waliokuwa wanaishia ze utamu na mambo yao ya ngono na kuolewa na wazungu siku hizi hawana pa kwenda wamehamia wote hapa basi wameuvamia ukumbi :flock:na ukumbi si ukumbi tena ni ngono tu na ndoa zao za wazungu imekuwa vituko vitupu.
     
Loading...