Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukandala, Huo ni Usanii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amanikwenu, Dec 29, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri alioutoa Profesa Mukandala kwa Rais Kikwete kwangu mimi ni wa Kisanii zaidi kuliko wa kisomi. Watanzania wanachotaka ni kuandikwa kwa katiba mpya na sio kuifanyia marekebisho katiba iliyopo.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He's just one contemptible CCM string-puppet whose credibility is as insignificant as any shit! After all it's a publicity stunt, he's seeking a worthless attention.
     
  3. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwana-JF mmoja aliwahi kusema kwamba MADALALI SI RUKSA KUTUANDIKIA KATIBA MPYA; hakika katika hili namimi naunga mkono wazo la mchangiaji huyu..
     
  4. A

    Amanikwenu Senior Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa ufupi Mukandala anasikitisha.
     
Loading...