Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama,Nape,Hongereni kwa kazi nzuri mliyotumwa na CDM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fige, May 5, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikutegemea kama watafanya kazi nzuri na kwa haraka namna hii,lakini naona wazi kabisa juhudi zenu zina iua ccm mapema kuliko matarajio.
    BIG Up
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe bila shaka ni wakala wa mafisadi ambao mnatembeza scare politics ili ionekane uamuzi wa ku-flush mafisadi utaua CCM. Hizo ni ndoto na wala hao jamaa hawana mchango wowote kwenye CCM zaidi ya kuwa disruptive influence. kwa taarifa yako CDM ndicho kitachotangulia kufa kwa sababu ya undumila kuwili wa viongozi wa juu na kutumika kwao kama mawakala wa ufisadi na watu ambao kazi yao ni kutumika kuchafua wenzao ili kuhamisha attention ya watu kwenye mafisadi wa kweli.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    RIP CCM!
    Aksanteni sana nyinyi wenzetu, maana mnasaidia kuchekesha watu mkipanda majukwaani!
    Soon and very soon we will have nowhere to see you broda CCM!
    How Good!
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Sikutegemea kama watakuja kumzidi Makamba haujapita hata mwezi wameanza kutofautiana wenyewe kwa wenyewe.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambo yamekwenda kidogo kwa kasi ajabu ndani ya kipindi kifupi mno!!!!!!!!!!! CCM kwenye kifo chako chonde wasibaki MAFISADI akina RACHEL kwa ni kero ya historia ya kizazi kizima chetu hiki!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sio sisi wala mimi bali wao
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,668
    Trophy Points: 280
    To hell CCM.
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa ndugu yangu kwa usemayo. Hakika unatakiwa kuwa zaidi ya mwendawazimu kuisemea au kuitetea CCM inayonuka kila idara. Unahitajika unafiki wa hali ya juu kufanya hivyo.
     
  9. fige

    fige JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kizuri zaidi ni kwamba hawaamini kwamba wanaharibu
    Kuliko kujenga chama chao
     
Loading...