Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama: Katibu Mkuu wa CCM atia aibu kwenye Msiba wa Bob pale Karimjee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by salisalum, Jun 11, 2012.

  1. s

    salisalum JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuko hapa kwenye kutoa heshima za mwisho kwa Kiongozi aliyetukuka mwanamaendeleo Bob Nyanga Mohammed Makani. MC alitoa nafasi kwa mwakilishi wa CCM kutoa rambirambi. Akainuka Mkama akazoza kama kawaida yake. Anasema Marehemu makani alikuwa mtu safi na mwenye hekima, kama Chadema wangefuata mfano wake ingekuwa vizuri sana. Halafu akasema umakini na umahiri wake unathibitishwa na ukweli kwamba Makani aliweza kufanikiwa kuwa Katibu Mkuu miongoni mwa watu tisa waliotoka kanda moja ya nchi hii. Yaani kwamba pamoja na ukanda bado Makani aliweza kuchaguliwa kuwa katibu mkuu. Mkama alitaka wana msiba tuingie kwenye mambo ya kisiasa na kutuaminisha kuwa Chadema ni chama cha ukanda na ukabila.

    Mwenyekiti Mbowe kwa utulivu na hekima ya hali ya juu, wakati wa zamu yake alitoa ufafanuzi wa kurekebisha kauli hiyo akisema, ''Mdomo huumba, si vema kauli hiyo iachwe hivi hivi bila kurekebishwa''. Mbowe alianza kutaja mtu mmoja mmoja kwa wale waanzilishi wa Chadema waliokuwepo siku ile ya kumpata katibu mkuu. Ilikuwa orodha ndefu kwa kweli, katika orodha hiyo walioonekana kutoka kanda ya kaskazini walikuwa ni Mzee Mtei, Mzee Kimesera na yeye Mbowe wakati huo akiongoza vijana.

    Mkama ametia aibu sana kwanza kugeuza mahali pa msiba pawe pa malumbano ya kisiasa, pili alikuwa amevaa kofia ya kihuni kwenye hafla ya heshima na ibada kama hii, tatu kusema uongo, Nne kamdhalilisha Rais Kikwete ambaye zamu yake ilipofika yeye hakutaka kujiingiza kwenye ujinga wa katibu wake. Yeye amesema, ''Hapa ni mahali pa msiba, tumekuja kuwapa pole wafiwa na kuwaombea subira''.

    Ninashauri CCM katika uchaguzi wao mkuu wafikirie kupata mtu mwenye hekima atakayeweza kubeba dhamana ya chama badala ya kubeba aibu ya chama. Vinginevyo tutaamini kuwa Chama chetu hakiwezi tena kuaminika kupewa dhamana ya kuongoza nchi. IMEKUWA AIBU SANA.
     
  2. M

    MAKAWANI Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkama hana talent ya uongozi kwenye siasa, kwanza ni mtu wa jazba na pili anaonekana siasa alijifunzia ukubwani sema tu ana bahati! Sishangai kusikia hivyo!
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndio maana Mukama haingei sana, bora hata angeongea Nape. Maana Mukama inaonekana hana busara ya kutosha..
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa alitakiwa awe nyumbani kwake analisha ng'ombe! sijui kwa nini walimteua kuwa katibu mkuu! jamaa hafai hata ukatibu kata!! Vapour zote za CCM kumbe yeye ndiyo huwa anamtuma katibu wa itikadi na uenezi.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    mkama mvi nyingi kichwani lakini hamna kitu enzi zetu tulikua tunaambiwa "AKILI YAKO HAINA AKILI" ccm kama itaendela kujisifia hazina ya wazee na wazee wenyewe ni kama MKAMA, MAKAMBA na KINA MKAPA kazi wanayo
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi sijawahi kumuona Mukama aki kamua mimi huwa namuona na vikofia vyake utafikiri sokomoko wa kwenye gazeti la udaku la Sani
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkama hana tofauti na Nape wote wanatia kichefuchefu kabisa wakiongea. Asubuhi Nape kaanzisha uzi asubuhi na kuweka katikati maneno ya chuki, fitna na uchongonganishi.

    CCM wasiwawaangalia kwa jicho la makini watajikuta pabaya zaidi.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Amekosea nn sasa kusema ukweli ? hakuna kitu hapo kwenye thread yako aiseee
     
  9. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mzee Kisumo alishalieleza hili mapema, kwamba Mkama ni Kimeo
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu mustach wake tu unaonyesha jinsi alivyo mjinga!
    Tabia zake za hovyo ikiwemo kutembea na wake za watu nidiyo ilikuwa sifa yake kuu alipokuwa jiji.

    Magamba hawana watu, kiongozi gani huyu mpuuzi hivi!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watanzania sasa tumepata confirmation juu nani muasisi wa siasa za kugawa wananchi kwa ukanda. Nilidhani yalikuwa maneno ya Nape lakini kwa kauli ya Mukama basi ni wazi propaganda hizi zimesukwa toka ngazi ya juu. Ni jambo la kusikitisha sana kuona Mukama anahubiri siasa za kibaguzi, siasa za kugawa watanzania na mbaya zaidi anahubiri huu upuuzi kwenye msiba - mbele ya mwili wa marehemu! Huu ni utamaduni mbaya sana na kila mtanzania anayeitakia mema hii nchi ni vema akalaani kauli ya Mukama.

    NB: Ni Mukama huyu huyu aliwatangazia watazania wakati wa uchaguzi mdogo Igunda kuwa CHADEMA wameleta makomandoo toka Libya na Pakistan ili waje kuchafua nchi! Sijui kwa nini CCM wanaona huyu mzee bado anafaa kuongoza chama!
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,142
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    Aibu iliyoje..
     
  13. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kwani nape ndio mwenye busara??
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani Kauli yake ndio imemuumbua kuwa kumbe CDM haina ukabili muda mrefu... look here Mkani ndio alikuwa Katibu mkuu wa kwanza wa CHADEMA, ambaye ni MSUKUMA, akawa mwenyekiti MSUKUMA sasa hapo inakuwaje kuitwa ni chama cha kikabila?
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huwa anaongea ovyo sana huyu jamaa huku akirusha mate..
     
  16. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anawakilisha kundi kubwa la viongozi wa CCM, uwezo wao wa kufikiri ndio umefikia hapo
     
  17. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni uthibitisho dhahiri kwamba CHADEMA imewashika pabaya hawa magamba. Endapo kiongozi wa chama tawala anaamua kuacha decency na ustaarabu wetu wa kiafrika na kuanza kutoa mashambulizi ya kisiasa kwenye kadamnasi ya wafiwa, ujue mambo yanazidi kuwa magumu kwa CCM. Same stupidity has been written by Nape Nnauye kwenye post yake moja humu JF. CCM = Chama Mfu.
     
  18. M

    MTK JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,826
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    No wonder chama chenyewe kinaporomoka kwa kasi ya ajabu; yatakuwa maajabu ya Musa kutegemea mtu kama huyu mkama kukisaidia chama kuimarika. anyway the rule the game is "ONE MISTAKE ONE GOAL" acha waendeleee kufanya makosa ndio mtaji wa CDM.
     
  19. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unbelievable!
    Kabsa! Kwa mara ya kwanza leo namsifu Kikwete kwa uungwana aliouonyesha....
    Siasa gani hizi hadi kwenye misiba....shame on you Mkama
     
  20. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Nape naye amekuja na ujinga huo huo!Som hapa!

     
Loading...