Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama huwa simwelewi au nina tatizo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MVUMBUZI, Sep 22, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi nikimwona Katibu mkuu wa CCM kwenye TV huwa nabadilisha chaneli mara moja kwani huwa sielewi kama anahutubia,anagombana, ni majigambo, mahubiri au amekuja pale kuchekesha kama wajukuu zake akina Masanja.

    Mara nyingi naona kama hayuko serious kwani akiongea anategemea tusikilize kwa makini kama watoto wa chekechea wakisimuliwa hadithi za Sindbad baharia, abunuwasi au hadithi za hisopo.

    Juzi aliniudhi alipokuwa anasisitiza kule Igunga eti wataleta maji !!!!. Kama Rostam aliyekuwa karibu na JK ameshindwa kufanya hayo kwa miaka aliyokuwa mbunge ni ndoto kwa Kafumu kufurukuta kwani ni sawa na kudanganya watu kuwa mkokoteni utaweza kubeba mzigo ulioshindikana kubebwa na FUSO. Huu ni utani hasa unaofanywa na Mukama na ni dharau kubwa si tu kwa watu wa Igunga bali kwa waTZ wote.

    Kama ni kweli kwanini walisubiri wakati wa Kampeni ndo waje na hizo hoja kwani tatizo la maji limetokea baada ya Rostam kujiuzulu au lilikuwepo siku zote?

    Hii inanikumbusha incidence moja wakati huyu Mukama akiwa mkurugenzi wa jiji la Dar aliwahi ulizwa na mwandishi mmoja kwenye TV jiji la Dar lina wastani wa wakazi wangapi akajibu kiurahisi kuwa " HAJUI"

    Hapo anakwenda Igunga na kuwasomea wananchi kipande cha karatasi alichoandika mikakati ya uongo ili tu wapate jimbo jambo ambalo ni DHAMBI

    Huyu bwana haeleweki na mara nyingi speech zake huwa na makelele na majigambo, uzushi , kujidefend, kukashifu badala ya kutoa mambo yenye contents ambazo waTZ wanataka kuzisikia ili angalau matumaini yao kwa Mafisadi yarejee.

    MI NAMTAKIA MAFANIKIO KATIKA KUIZAMISHA VEMA " MV SPICE MAGAMBA" ikiwa imejaza kupita kiasi mafisadi ambao wamekataa kuachia meli ili wengine wa safiri salama na kuamua kama ni kuzama basi tuzame tufe wote wote.
     
  2. K

    Kachest Senior Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wewe tu hata mimi huwa simuelewi, lakini anaona kama anaigiza. ukatibu mkuu wa mafisadi si mchezo
     
  3. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wananchi tumeshawastukia Ila wao
    wanadhani wanatulazimisha
    tusiwastukie ccm ni mwizi aliyefumaniwa.
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hata mimi huwa naona kama anajaa mate na mapovu mdomoni.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,368
    Trophy Points: 280
    Waulize masheikh wa mwembechai Mukama ndo alikua mkurugenzi wa jiji na ndo aliamuru wakatandikwe ndami ya msikiti.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa waliosoma kivukoni nao watuambie kama walikuwa wanamuelewa
     
  7. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hilo ni tatizo basi ntakua natatizo kama lako. Lol
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu siyo wewe tu!

    Hili nalo ni janga la kitaifa. Yaani hotuba zake zimejaa makelele utafikiri kiziwi anaongea na viziwi wenzake!!


    Jana kwenye taarifa ya habari anaongea hadi mapovu yanatoka mdomoni na huku akijua kabisa alichokuwa anakisema ni uongo uliotukuka! Haitakaa itokee kwenye uongozi wa magamba maji ya ziwa yafike Igunga. Kishapu kwenyewe hawajafikiriwa ambao nao wana ukame wa kufa mtu ndo waje wafikiriwe watu wa Igunga walioko umbali wa kilomita zaidi ya 200 kutoka Kahama au Shinyanga?


    Hii fursa watu wa Igunga hawatakiwi kuipoteza kabisaaaaa! Wakipe fundisho hiki chama dhariri hiki!
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hilo zee halina jipya ni pambe la mifisadi kwanza sina hata muda wa kulisikiliza nkilionaga kwenye kativii kangu nabadilisha chanel bora niangalie viduku kuliko kuzidisha stress kwa kuandalia mijitu isiyo na fyucha na nchi hii
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mi naliona kama zezeta flani hivi
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Nasikia alianguka chooni. Ubongo ulileta tabu kidogo wakaustua.
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Siasa za uzeeni hajawahi kuwa hata diwani!
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mukama ni mtu sahihi kwa CCM kwa sasa kwa sababu anaharakisha kifo cha chama chake
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    ni mgeni kwenye siasa.
     
Loading...