Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama, Dr. Bana on CCM Kujivua Gamba on TBC!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Dec 2, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Wale wenye access, watch TBC-1 now!.
    Katibu Mkuu, Wilson Mukama, Dr. Bansen Banna, Shaffi Adam Shaffi na mwanahabari nguli wa the Eastafrican.

    Wanaichambua dhana ya kujivua gamba kwenye kipindi cha 'This week in Perspective'

    Endelea kuangalia...
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao si wanaongea kizungu? Waache wasikilizwe na Bush.
     
  3. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi huku kwetu leo tumejingeleja so jitahidi uwe unatuarifu hivyo hivyo!!1
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Hapo nina interest kumsikia huyo journalist wa Eastafrican labda anaweza kuwa kama Sakina Datoo last week!.

    Nikigundua na yeye ni wale wale, najiendelea zangu na mambo mengine!.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Mkama anaizungumzia dhana ya kujivua gamba haikutaja majina, ila wale wanaojijua wamekipunguzia ushindi CCM wawajibike. Msimamo huo ulifikiwa in good faith na wajumbe waliwataja baadhi kwa majina na hao waliotajwa hawakujibu wala kupinga hivyo hiyo ni ishara tosha they were guilt!.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mimi ninavyoona Mukama ndiye anayekimalizia chama mbinu zake za ku prolong decisions za vikao ni zile zile za kulindana chama kinahitaji strategies mpya.
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naona Dr Bana anatikisa kichwa akionyesha kumkubali mkuu wake mzee Mkama. Kaaaaazi kweli kweli
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Watuhumiwa wa ufisadi sasa wataandaliwa mashitaka ya kichama na kuitwa na mahakama ya chama na kuhukumiwa kwa mujibu wa chama ila hukumu hizo zitazingatia kukiimarisha chama na sio kukibomoa chama.

    Hii maana yake wakishakubali fulani ni hatari zaidi aking'olewa kuliko akiachwa, ili kuepusha chama kusambaratika watawaachia!.
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mukama hajui kiingereza
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Mukana anakiri vyama vya upinzani vinawapekeka puta, anakiri hii ni challenge. Mukama amekiri CCM ili weka wrong choice of candidates Ubungo na Kawe!.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Hilo aliliombea radhi tangu mwanzo kwa kusema yeye sio msomi ki hivyo!.

    Hivi kweli kuna wazungu wanaangalia kipindi hiki?.
     
  12. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna cha maana anachosema mukama. eti wagombea ubunge wa ubungo na kawe walikwa wrong choice. Who choose the to contest for the positions if not CCM. wakati wanawachagua hawakuona kama ni wrong ila baada ya kushindwa wakawa wrong.
     
  13. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr. banana naye anamuunga mkono tu mukama naye wala hana jipya.
     
  14. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bana yule wa UDSM,aliyejitwika mikoba ya Mukandara baada ya kuubeba ukuu wa udsm,Mukandara wa Ari Mpya ,Kasi Mpya na Nguvu Mpya, then Ari zaidi Kasi zaidi na Nguvu zaidi,Jamani Hela za Bia zimeisha mpaka Mumsikilize Huyu Mwehu Bana?Japo anasimamia baadhi ya watoto wetu wawe wamehitimu?Ndio Maana hata Wasomi wa Chuo Kikuu kama UDSM leo bila aibu eti Miaka 50 ya Uhuru wa Tanzania Bara!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Aibu gani hii. I LUV TANGANYIKA EVEN IF THE COST OF LOVING IT IS DEATH.
     
  15. k

    kayumba JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani Mukama ni mzungu?; ningeshangaa kama hasingejua kiswahili....!

     
  16. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    simuelewi mukama yaani body language hadi kero TRUE!!!!!!!!!!! GEOGRAPHICALLY yaani duh? tuna leaders ambao sijui kwenye negotiation table wana bargain vipi?
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkama mjanja tu kutumia kiswahili sana anajua kimombo. Nimewahi kusikia akishuka kwenye masemina . in short labda anataka ujumbe wake uwafikie watanzania wengi zaidi
     
  18. K

    Keil JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Contradiction ya kwanza, kwamba dhana haikutaja majina, lakini baadhi ya wajumbe walitaja majina, kwanini CC au NEC hawataki kuwa held responsible for that?
     
  19. i

    ibange JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tuwe wakweli jamani, huwezi ukalinganisha uongozi wa ccm na chadema. Hapa una kamanda Mbowe huku JK. Kuna Slaa huku Mukama, Mnyika huku Chiligati. Kama ni timu ya mpira ni sawa na Barcelona (Chadema) na Yanga (CCM)
     
  20. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Sio Ubungo na Kawe tu, Almost nchi nzima!
     
Loading...