Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama ataendelea kuwa M'Kiti wa Bodi ya TSN au itabidi aachie ngazi???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingcobra, May 22, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wajuzi wa mambo ebu nifahamisheni hivi inaleta afya kwa Mhe. Mukama kuendelea kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya magazeti ya Serikali au itabidi aachie ngazi?
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unashangaa ya Mukama, Nape bado mkuu wa Wilaya huku akiendeleza juhudi za kuwanyanyapaa wachagga.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hawezi kuachia nafasi hiyo na huenda akaingia bungeni kwa nafasi za upendeleo za rais!
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani nape amekujaje hapa? au anakuwasha?
     
  5. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Heshima kitu cha bure lakini kwa hili hata kwa mkopo sikupi heshima. Jamaa katoa mfano hai wa Nape lakini wewe unamjia juu!!!
    Kakosea wapi ??? kama ipo sehemu aliyokosea basi mrekebishe.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kwa chama cha Magamba yote yanawezekana; yule marehemu aliyepigwa risasi huko Mbeya mbona alikuwa Diwani, Mwenyekiti wa halmashauri na pia Mwenyekiti wa wilaya hiyo hiyo wa ccm!!
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unauliza makofi kituo cha polisi?????? Ile editorial ya wakati wa uchaguzi unaikumbuka? Kama waikumbuka basi jibu liko wazi kabisa.
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ki uhalisia hapaswi kuendelea maana tayari ataweza ku influence magazeti ya serikali lakini kibongobongo ataendelea na anaweza kupewa u bunge na maisha yakaendelea kama vile hakuna jambo la maana lam kubadilisha
     
Loading...