Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama asema mafisadi hawaponi ng'o! CCM yaunda kamati maalum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Nov 29, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kwamba Mukama amekutana na waandishi leo na amerudia tena taarifa yake kuhusu magamba na kuapa kwamba hakuna fisadi aliyesafishwa Dodoma na badala yake magazeti yamekua yakipotosha kwa maslahi yao.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mbona mambo yanachanganya. Kila kukicha kuna matamko juu ya matamko!! Hivi Mukama amewataja hao mafisadi? Unajua CCM ni wajanja tunaweza tukawa tunadhani mafisadi wanaoongelewa ni akina ENL na EC tukashangaa wanaondolewa wengine kama Kilumbe Ng'enda!
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hao "wasanii" wanachosha kuwasikiliza. Hawana mpya kila kukicha ni kucheza na maneno tu!
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora wangekaa kimya tu hao.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukipata uhakika kama amekutana na waandishi wa habari ndiyo naweza kukucomment.

    Lakini kwa ufupi sana, saizi hakuna gamba tena CCM walikokuwa magamba saizi ni watakatifu wa watakatifu kabisa.
    Picha ndiyo imekwisha na magamba aka mafisadi wanapeta mitaani na urais huo unakaribia mikononi mwa gamba moja.
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ameongea na waandishi na amesema magazeti yamepotosha sana na mimi naongeza humu nako kuna watu wako kazini, duh!! Hadi raha maana unaona kama sinema vile
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .... Ni nini kitawafanya wasipone ng'o?
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hivi Nape yuko wapi?
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wataumana sana mwisho wa siku chama chao kitapoteza mwelekeo
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Yeye ndiye hatapona ngoja fisadi Lowasa aukwae uenyekiti, Mukama atatafuta pa kutokea
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nguvu ya UMMA pekee ndo itawamaliza mafisadi. Wasifikiri hatuwajui, tunawajua na jinsi gani wanavyofisidi mali za nchi hii. Kuna watu wanamiliki mali ambazo hawawezi kuzitolea maelekezo.

    Mafisadi wanatumia pesa zao chafu kuwalainisha wanausalama, kuna habari nyeti kwa mfano kwamba maaskari wenye vyeo wametengenezewa massage parlour Upanga na Tanil yule fisadi mwenye kasri pale opposite na Harambee house. Kaajiri wasichana wa kichina wanaowachua hawa wazee walinda usalama wa taifa. Kwa hiyo na hawa waliopewa huduma na Tanil nao ni mafisadi, wakae wakijua kuwa siku jogoo akiwika saa sita usiku wa manane watakoma.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    walikosa mabinti hadi wakawaweka wachina?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sarakas za politicianz
     
  14. fanson

    fanson Senior Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ..Chama kimepoteza umaarufu wake hivyo kutengeneza leo hili kesho lile ni kujaribu kurudisha umaarufu wake!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakakojoe walale sasa........... wakiwa nje ya vikao wanaongea kama kware, wakifika vikaoni wanapiga makofi na kubeba folders za kinafiki
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mukama ameingilia kaz ya Nnauye!
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mukama alikuwa anaongea kuifurahisha CCM gani leo? Kwa uelewa wangu wanachama wa CCM hawajawahi kukaa na kuwatuma viongozi wao kuwafukuza mafisadi. Hii ni vita ya viongozi wa CCM wanaopigania Urais 2015,hakuna zaidi ya hapo! Wanachama wa CCM ni watu wanaofurahia kutoa na kupokea rushwa kuanzia kubwa mpaka ndogo za kilo ya sukari,ubwabwa,chumvi,nk...
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    Wakosi hawamjui mkosi na vikosi vya mikosi vyawaandama!
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana maudhi kweli hawa watu!
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama magazeti yamekua yakipotosha kwa maslahi yao? Yeye Mukama anasema nini kama sio maigizo tu kila siku? Atamke wazi wazi kuwa mafasadi watakao ngolewa CCM ni hawa.

    Dr Slaa alishawapa list ya kufanyia kazi. Lakini CCM wao hawajawahi kukanusha hata siku moja kama ile list ni sahihi au la. Sasa sisi wananchi tuchojua ni ile list ya Dr Slaa ambao hata Lowasa alikubali kwenye kikao cha NEC ya CCM kuwa hiyo list ipo. Sasa MUKAMA yeye anaongelea mafisadi wepi??

    Awe wazi bwana.
     
Loading...