Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama asema hatambui Mazungumzo ya Muafaka Arusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Posho, Aug 7, 2011.

  1. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Wilson Mkama amesema hajui lolote na hatambui mazungumzo yoyote yanayoendelea kati ya Pinda na Chadema,

    Akiongea na Radio Uhuru akiwa Morogoro juu ya Taarifa ya Kamati Kuu ya Chadema iliyotolewa leo Mukama amesema kwanza haoni sababu ya kuingia katika Mazungumzo kati ya Chadema na CCM kwani Meya wa Jiji la Arusha alipatikana kiharari!

    Amesema ni wastage of time kwa watu wazima kupoteza muda na mgogoro usio na tija badala ya kuwaletea wananchi maendeleo! Anasema Chadema ni lazima waelewe kuwa mazungumzo wanayofanya ya Muafaka ni kati ya Pinda na Chadema kwani hakuna kikao chochote kilicho muagiza Pinda juu ya Jambo hilo!
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magamba juu ya magamba!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mukama ana sauti kuliko Pinda
    Luhanjo ana power kuliko Pinda
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yeye anaona ni wastage of time wakati wenzao wako serious kuweka records za matukio ya ukiukwaji wa misingi na taratibu za kisheria tulizojiwekea.
    Anasahau kwanba revolution is the outcome of simple ignored things. Njiti moja ya kiberiti inaweza kuleta maafa ambayo kamwe hayataweza kusahaulika katika historia.
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ama kweli sikio la kufa. Yaani waziri mkuu anafanya kazi kwa maelekezo ya katibu mkuu wa chama!
     
  6. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sanaaaaa Mkama! Pinda anawafanyia unafiki Chadema kumbe hajatumwa na mtu yeyote ni kimbelembele chake tu! Imekula kwenu Chadema! Meya ni Ndugu Lyimo hadi 2015!
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa madiwani wasaliti,sijuhi walitumwa na nani na watamlilia nani
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pinda usi husishe CCM na mambo yako binafsi!
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni mambo binafsi ya pinda,sasa pinda anamuwakilisha nani kati ya serikali na chama?
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,425
    Trophy Points: 280
    Madiwani imekula kwao!
     
  11. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Anawazuga tu Chadema kwani hana ushawishi ndani ya CCM
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM = Mnara wa Babeli at its best!
     
  13. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuelekee kwenye uchaguzi mdogo Arusha!
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehetehe Pinda masikini hana NGUVU, ndio maana hana maamuzi yeyyote yale khaaaaa
     
  15. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi sana mukama chama ndicho chenye kauli ya mwisho, yaani wawapeleke watu barabarani wafe halafu watake muafaka kweli cdm hazimo kichwani.
     
  16. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Maskini CCM.wamechanganyana mpaka hawaelewani wenyewe.
    CCM bye byeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Safi sana,Pinda akitaka ahamie CDM,hatutaki mazungumzo ya sebuleni kwake yatuamulie mambo ya chama chetu.Koramu ilifikiwa,watu wakafanya uchaguzi.Hata unaibu meya awe CCM,tuna viti vingi Arusha mjini zaidi ya chama chochote.
     
  18. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pia Pinda!!!!
     
  19. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    i salute u mkuu u are the real great thinker
     
  20. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda huyu aliyesema Rais bado hajatua South Africa amuhabarishe suala la Jairo na hatimaye suala hili kuhamishiwa kwa Luhanjo.Mbowe CCM inasema hakuna mtu maarufu kuliko chama hivyo Kikao cha Pinda na Mbowe kama chama hakikitambui basi itakuwa kama ilivyotokea kwa Madiwani Arusha.
     
Loading...