Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama amtetea Lusinde; adai alikuwa anajibu mapigo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 5, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Nipashe

    Katibu mkuu wa Magamba Wilson Mukama amefagilia matusi wa gamba mwenzie mh Deadstone na kusema kayafanya hayo kwa kuwa alikuwa anajibu mapigo ya Chadema

    My take
    Watanganyika anayeipenda ccm kwa mpango huu kweli lazima uwe na akili za maiti mbona hakuyataja matusi waliotukanwa kama ushahidi

    Hivi iweje chama kishadadie matusi??????

    Wakati huo huo wanadai Lema alimtusi Dr Batilda Buliani bila ushahidi Chadema na wananchi tunao wa kwao

    Ni ustarabu gani ccm wanao.

    Hivi wanaelimu gani vile hawa au wote ni kama majimarefu na uprofu wa mashetani

    Nimegundua walimtuma wenyewe
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kesho utasikia anakanusha,
     
  3. C

    CHIMPONGO Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh Gamba kapotoka sana kufagilia matusi,ni nani sasa anabusara ndani ya hiki chama? Kwani nilizani Ben ah wapi? Huyu nae ndo hivo, hakika chama linakufa kwa kasi.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    MY TAKE:Wote yeye na Lusinde wakalazwe wodi moja Mirembe.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Wanalindana hadi kwenye mambo ya aibu
     
  6. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Embu na hapa JF tuache kushadadia habari zisizoleta Maendeleo nafikiri hayo tuwaachie wakinamkegani. We are great thinkerz bana why wasting our time for nonsense?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    walale kitanda kimoja!
     
  8. k

    kamalaika Senior Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ccm inajimaliza yenyewe bila kujua. alichofanya lusinde, hakuna mtu mwenye maadali ataweza kukubaliana nacho. angalau wangenyamaza. natumaini chadema wana card za kutosha, tumewachoka ccm. hawana dira.
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    You have wasted already, that is the method.
     
  10. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Huwezi kushangaa! CCM ni kundi la wahuni na usitarajie hata chembe moja ya busara kutoka kwenye kundi hilo!!!!
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    CCM imeoza na hili jitu zima kiongozi Katibu Mkuu wa chama tawala linabariki matusi hadharani. Hakuna mkubwa na mdogo wote takataka!!!!!! Nilitegemea kauli angalau ya kuonyesha utu uzima na busara!!!
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Bora hata makamba zamani mara mia,huyu upara anafuata mkumbo tu
     
  13. N

    Nguto JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Kutukana ni kutukana tu hakuna utetezi. Yaani mtu anatenda dhambi halafu anatafuta sababu!! NI kama kusema "nimeiba kwa vile namimi niliibiwa" Hakimu ataacha kukuhukumu kifungo cha miaka kadhaa jela??? Hakuna sababu ya kutukana. Kakosa maadili tu. Sasa huyu anayemtetea simuelewi. Tena mzee!! Angekuwa kijana labda ningesema vijana ndio walivyo wanateteana. Mtu mwenye maadili mema hawezi kutukana kwa sababu mwenzie katukana. Hivi nikumbusheni CDM wametukana lini na hayo matusi ni yepi?
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,329
    Trophy Points: 280
    Tulianza na Mungu, tumemaliza na mungu.
    Walianza na Matusi, wamemaliza na matusi.
     
  15. k

    kamalaika Senior Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ccm inajimaliza yenyewe bila kujua. alichofanya lusinde, hakuna mtu mwenye maadili ataweza kukubaliana nacho. angalau wangenyamaza. natumaini chadema wana card za kutosha, tumewachoka ccm. hawana dira.
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kudadeki...! Jamaa limewapata panapohusika!
     
  17. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni aibu kubwa sana kwa kiongozi mtendaji mkuu wa chama kuunga mkono lugha ya matusi, hii inaleta taswira gani kwa wana ccm walio nyuma yake anaowaongoza?
    Kweli nimeamini sikio la kufa halisikii dawa.
     
  18. n

    nhassall Senior Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini pia walimtuma maana hata jana akiwa jahazi hajajutia alichokifanya kwani aliamini alipaswa kufanya hivyo. Na alipoulizwa maswali ya msingi alikuwa anajikanyaga tu. CCM wanajimaliza kama mitusi ya Lusinde wanaiona ya maana sana kwao. Wamwajibishe la sivyo hatuwaelewi wana maana gani.
     
  19. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Viongozi karibu wote wa magamba thinking capacity leve is below 20% of 99%.Hawana akili hata punje!,yani unafagilia matusi katibu mzima?.Hovyo kabsa hv jamii inajfunza nin kutoka kwa magamba.Ccm kwisha habari yenu mmeishiwa sera mmebakiza matusi na mipasho hamna lolote.Na 2015 magogoni kwenu ni ndoto......Loading.........Dawa yenu ni kupiga kura na kulinda kura na tena muendelee na matusi yenu mtajibebaje?
     
  20. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usipate shida, hizo ndiyo sera za magambuti kukanyaga majitaka ya mitaro.
     
Loading...