Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama amdanganya Kikwete kuhusu umiliki wa JF, wamiliki wa JF hawa hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPA, Apr 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ripoti ya Mukama kwemda kwa JK inautaja mtandao wa Jamii forum kuwa unaundwa na vijana kutoka CHADEMA.
    Ripoti hiyo iliondaliwa na Wilson Mukama pamoja na Prof. Eginald Mihanjo wa St.Jones University -Dodoma.

    Kwa mujibu wa Brela, JF inamilikiwa na Jamii Media Company namba. 66333.

    Wanaomiliki wakiwa ni:
    Steve Diallo (ndugu wa Anthony Diallo) hisa 40, Maxence Melo hisa 250, Mike Mushi hisa 250, Dickson Charles hisa 40, Lameck Mussa hisa 40, Mbaraka Islam (mwandishi wa habari) hisa 100 na William Malecela hisa 40, huyu ni mtoto wa John Malecela anayeishi washington -Marekan.

    Ripoti ya mukama ndiyo inayotumiwa na JK kuwafukuza mafisadi El, RA na AC.

    Source:
    Mwananahalisi April 27. 2011
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Jambo usilo lijua ni kama usiku wa kiza
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ningekupa THANKS lakini ndo haipo lakini usikonde pamoja
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,085
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    na unaweza kudhani umejificha kumbe unajulikana
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wacha nicheke tu mie.........wa Tz bana
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    what does it have to do with the owners?u cant blame the mirror for ur looks,or can u?
     
  7. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuna shukuru kwa kutujuza kumbe CDM wamevamia tu kwa kuhamasishwa na Slaa,ndio maana wako kwa staili ya Kuzomea hapa JF kila Thread wao wanaichukulia kichadema chadema tu! Useless!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Huyo Mukama, ndiye Katibu Mkuu wa chama aliyeteuliwa kusafisha chama.... tena alilipwa kuandaa ripoti ambayo ina uongo...

    maskini ccm
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekukubali wape facts!!! Maana hawa sisiem maji ya shingo hawana data, hawana proof, hawana facts, hawana upeo, hawana .......?
     
  10. n

    nchasi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Watahaha sana mwaka huu maana jamii imejitambua kwa mema na mabaya .
     
  11. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mhh sina jibu, jibu ni hili hapa kutoka kwa W.Malecela,

    "Mimi si mwanachama wa CHADEMA, mimi ni mwanachama mwaminifu wa CCM.
    Na kwamba sasa yuko mbioni kufungua tawi la chama (CCM) mjini Washington D.C.

    Tatizo la watu wa ccm hawataki kusoma, badala yake wanakuja na ripoti za kuokoteza mitaani, mimi ni mwanzilishi wa Jf, mimekuwa huko tangu 2006..." mwisho kunukuu.

    Ni maneno ya William Malecela, moja ya wamiliki wa JF (mtoto wa John Malecela).
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ukiona mtu mzima anazungumza peke yake juu kuna jambo kuu limeuchukua ubongo wake na atakuwa ana waya waya.

    Hii ndo inawakata chama cha makagamba, haiwezekani kuwa kila kitu ni kibaya, wajichunguze wenyewe.
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo mwanzo tu,na bado.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kaanza uongo mapema namna hii.....!!!! Kweli sikio la kufa...
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Halafu tunaambiwa walifanya utafiti wa kisayansi.........labda SAYANSI KIMU
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Evi Mkama na hao ma-dr hawkujui BRELA? Mbona mjinga kama Kubenea anakujua?
    Mi naona haya ni kama ya kagoda, majina ya BRELA yanaweza yasiwe yanataja mmiliki halisi!
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Please give the guy some credit......name calling is not good
     
  18. C

    Chogo matata Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ka2mwa huyo aje kumdis kubenea, mpe heshima mshkaji hata kama humpendi.
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    He does not deserve any credit! He should have gone to school......no excuse!
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,207
    Trophy Points: 280
    Kifupi ni kwamba Wilson Mukama kapata ajira ya Ukatibu Mkuu CCM kwa kuandika ripoti ya UONGO kwa Mwenyekiti wa CCM Taifa. Yale yale tena,tulizoea kuona Rais wetu akipigwa fix na watendaji serikalini sasa imeingia mpaka kwenye Chama! hii ngoma nzito loh!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...