Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama alia: Tutawaondoa tu mafisadi, hatuogopi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SILENT ACtOR, Jun 27, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkama amedai lazima ataongoza jukumu la kuwaondoa mafisadi wanaotuhumiwa na chama chake, japo anasema mafisadi hao ni lafiki zake wa karibu! Eti watazuia matajiri kujipenyeza tena ktk chama. Amewabeza wanaosema anawaogopa mafisadi kwa kumaka"not me, never!". Lakini amekiri kubebeshwa mzigo mzito! Hapa alikuwa akiongea na magamba wadogo chuo kikuu Mzumbe.
    ource: TBC
    jee, ataweza?

    Mnataka kunipa barua ya nini? Kwani wewe hujui nini kuhusu Richmond?
    Lowasa akimchimba mkwara Kikwete!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eeeeenh......kwani bila kuwa kwenye hiko chama maisha hayaend?????
     
  3. m

    marijanda Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NGOMA INOGOLE yetu macho na wajaribu kujichubua waone damu zikiwatoka mpaka mauti hawajui lichama lao la gamba ni ligonjwa?
    best wishes to mkama na nape
     
  4. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape alikurupuka sana
     
  5. m

    marijanda Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA wanavyosisitiza mkama na nape kuwa mapacha lazima waondoke au waondolewe
    Then inamaanisha kuwa lowassa akijiondoa au akafuuzwa ndani ya chama inakuwa amepoteza haki ya kuendelea kupata mafao kama waziri mkuu mstaafu.
    je hapo inakuwaje wanajamvi??????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mikwara yote ya nini babu Mukama? Enzi ya CCM imeisha,hata mkijitahidi kufanya namna gani. Chama chenu kimezeeka kama wengi wa viongozi wake walivyozeeka!
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Iweke vizuri hoja yako. Hoja yako imekaa kama vile unataka kuuliza lakini bado haionyeshi hivyo.
     
  8. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani mafao hayo ya Lowassa anayapata kwa sababu ni mwana-CCM au PM mstaafu? Siielewi hoja yako hata kidogo!
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Just a charcoal, don't expect anything white from it!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumaka na Malafiki ulikuwa unamaana gani?
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mafao ya Lowasa kupata au kukosa yana tija kwa Taifa hili lililo na watu kibao ambao hawapati mafao yao pamoja na utumishi wao mzuri ? Tuachane na vioja tulete hoja tafadhali .Kwani akikosa kuna nini ?
     
  12. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Mwisho wakila kiongoz mlafi na mwenyekupenda kujilimbikizia mali unakuja! Napata faraja na furaha kubwa kuujulisha umma wa Tanzania, kila Tsh1 iliyo ibiwa, ambayo nikodi ya watanzania lazima irudi. Mungu anaenda kufanya mambo makubwa kwa watanzania, anaenda kuinua viongoz watakao enda kuwatetea watanzania na sio matumbo yao.

    Mungu anaenda kufichua maovu yakila kiongozi alie itafuna Kodi ya watanzania. Mchakato umeanza na unaenda kwa kasi kubwa sana, Rais wetu mpendwa Kikwete Mungu kampiga upofu mkubwa na Mungu kamuachilia viongoz wasio ona ili wamshauri ujinga akapate kupotea, Umma wawa Tanzania lazima ujuwe huu nimpango Mungu aliuwandaa yapata miaka 100 kabla ya Uhuru wa taifa hili. Na hata wale wanapenda kumsikiliza Hayati baba wa Taifa Nyerere basi alikwisha kutabiri na sasa niwakati Mungu kwenda kuwajibu kila mlanguzi na muhujumu wa Taifa hili Postvly. Bila mpango kutimia kunahati hati kubwa ya Nchi hii kupigana vita.

    Watanzania mtaenda kushuhudia viongozi wawili wakubwa sana sana wakienda kupanda kizimbani nakujibu mashitaka yaupoteaji wa Trilions of money kwa kuruhusu Tax free kwa makampuni makubwa. Mungu anaenda kufanya muujiza mkubwa sana, Tayari Rais wa nchi hii amekwisha kuandaliwa, napenda kusema sio Lowasa,sio Chenge, sio Rose Migiro japo Rose ndie atakaye tumiwa kama upofu kwa viongoz wa juu ilikumuinua Rais wa kweli atakaye tengeneza mpango wa miaka 50 ijayo, Mungu anaenda kumuinua Rais wa ukweli atakaye rudisha thaman ya utu wa Mtanzania tangu kijijin mpaka mjini. Sii kamati kuu wala tumeyauchaguzi itamzuwia Rais huyu kuwa Rais, Mungu anaenda kurudisha thaman ya mtanzania maana KILIO CHA WATANZANIA KIMEMFIKIA MUNGU NAYEYE AMESHUKA KUTUOKOA.

    Asante Baba kwakujibu Maombi.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu naye ndo ***** kweli...
     
  14. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko la CCM Limetimia.
     
  15. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lowasa siyo waziri mkuu mstaafu aliachia ngazi yeye mwenyewe,hivyo hakuna mafao anayochukua.
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Is this a prophecy or what?
     
  17. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Chukua msg naanza kumshukuru! Nyerere wakizaz hk anaenda kuibuka at the last even our beloved Presdent plus intelligen they don't know. Wuu! Thank u Jesus!
     
  18. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    The secret God plan to Ths nation
     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mungu anaenda...Mungu anaenda...Mungu anaenda.. Wapi? Mnakera na Kiswahili chenu cha kutohoa kutoka kizungu nyie! Sema mungu ata bla bla bla bla... Kwisha. Hata hivyo kwa leo... Aaamina!
     
  20. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ukimsikliza ndani ya sentensi zake utafikili analopoka vile...............kumbe mjumbe .......mpuuzeni.......moto wake.....hakuna ....wa kuuzima. Manake kama ni kilio watanzania wamelia sana.Kwani Mungu anawachukia watanzania kuwapa rasilimali lakini haziwasaidii kitu, hapana huo si mpango wa Mungu,ukizingatia Taifa hili ni unique kwa kuwa linasadikika kuwa ndio mwanzo wa binadamu wa kwanza aliishi.Na mwaka huu ................mlikua huko kushangaa nyayo zake,bado amuoni umhimu wa Taifa hili kwenye uso wa dunia.
     
Loading...