Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama akutana na Kardinali Pengo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miruko, Jun 13, 2011.

  1. M

    Miruko Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pengo.JPG Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama akisaini kitabu cha wageni ofisini kwa Askofu Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo Kuu la Dar es Salaam, Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo, Dar es Salaam leo.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ameenda kufanya sala ya toba tu.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Magamba bila neno la mungu yamegoma kuvulika - jamaa kaenda kupata upako.
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yaaani hawa magamba wana shida hawa!!tutashuhudia mengi sana mwaka huu!!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    si walisema maaskofu wavue majoho ...... ?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukiwaangalia kwa makini inaonyesha ni kikao cha amani na utulivu
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni strategy ya ccm ya kuwagilibu wakristo ili waamini viongozi wao wa juu wanaisapoti ccm.
     
  8. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mashekhe hawawafai tena MAGAMBA? Karibuni mtubu dhambi zenu..
     
  9. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusubiri statement ya kipi waliongelea
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiyo sio kauli ya CCM ni kauli ya Mary chatanda na Mzee wetu mstaafu Yufuf Makamba. Makamba tayari kavuliwa joho la kijani na CCM na Chatanda kakoshwakoshwa huko Arusha lakini bado cinema inaendelea kati yake na James Millya yamkni naye atavuliwa joho la kijani kabla hajawavua maasikofu.
     
  11. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Ngoja nifuatile, nitawajulisha kilichojiri wana JF
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kama kinachofuata baada ya kusaini kitabu cha wageni Mkama atamwambia Pengo avue Joho!!!!!!!!!!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Angekuwa katibu mkuu wa cdm ndiye kakutana na pengo, mmmmh udini ungeingizwa kati lakini sasa ni katibu mkuu wa CCM wana Jf wenye kupenda kupanda mbegu za udini hawatahoji kilichozungumzwa.
     
  14. C

    Chap Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli Mbu sugu
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    MS akiiona hii thread sijui itakuwaje....!
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpiga picha hakuwa makini sana kapiga picha....Mkama haangalii kitabuni........, kwa wataalam wa picha inakuwa kama alishamaliza kusaini kamera ikachelewa kisha akaombwa tena kushika tu pen huko anaangalia nje ya kitabu. Hao ndio aina ya cameramen tulionao. mwisho unaweza kukuta hata picha yenyewe ni ya kuungwa kwa kompyuta.
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nape naye alikuwa chuo cha waislamu
     
  18. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo kachemka au kachelewa Lowasa kashawahi Nigeria kupata toba kubwa
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Atakuwaa ameenda kupata michongo ya wanaojihusisha kuingiza madawa ya kulevya kwa kivuri cha kanisa ili nao wawavue gamba, maana huyo mzee ni mtaalam kwa kuwavua gamba. Pengo anaona aibu kwa kufatwa na mzee wa kuvua gamba nadhani alikuwa anafikiria "labda huyo mzee kaja kunichana live nini eti na mie nivue gamba."
     
  20. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbu sugu:vichwa vyao vigumu sana watahoji tu wee subiri.
     
Loading...