Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama akumbana na zomea zomea huko musoma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, May 22, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Muda mfupi uliopita ITV imetangaza zomea zomea katika mkutano huo, hali iliyomlazimu katibu mkuu huyo akatishe hotuba yake.
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea kwenye moja ya mikutano ya ccm huko musoma.inasemekana katibu mkuu wa ccm bw wilson mukama alipata mapokezi makubwa lakini watu walitoweka baada ya mkutano kuanza huku wale waliobaki walikuwa wakizomea mara kwa mara hatimaye kupelekea mukama kukatisha hotuba yake.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kutokana na taarifa ya habari ya saa mbili usiku ya ITV, Katibu Mkuu wa CCM, Mukama alipokelewa na umati mkubwa wa wananchi mjini Musoma. Cha kushangaza ni kuwa mpaka afike kwenye mkutano wa hadhara, walikuwa wamebakia watu wachache, na hao wachache waliobakia walikuwa wakimzomez, kitendo ambacho kilimfanya aahirishe mkutano huo.
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea kwenye moja ya mikutano ya ccm huko musoma.inasemekana katibu mkuu wa ccm bw wilson mukama alipata mapokezi makubwa lakini watu walitoweka baada ya mkutano kuanza huku wale waliobaki walikuwa wakizomea mara kwa mara hatimaye kupelekea mukama kukatisha hotuba yake.


    Source:ITV NEWS
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    We acha tu ccm wanayo kazi na bado,go to hell ccm.Nimeiona hiyo taarifa na nimeshangaa katibu huyo mkuu wa ccm kasema "ifikapo 2015 hiyo hospitali itakuwa imekamilika"Inamaaana kwa miaka iliyo salia wananchi waendelee kufa?Hawa ccm ni wasanii hiyo ahadi yenyewe waliyoitoa ni hewa sbb mpaka madawati kwa ajili ya shule wanasaidiwa na vodacom?Kabla ccm hamjatuua inabidi tuwawahi
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani mbona nimeangalia newz sijaona hyo kuzonea zomea ma,bo mengine tusiwe tunazusha kwa sababu ya upinzani wameonyesha ana hutubia ila ambacho sijakipenda ni mbunge wa zamani mathayo kutamka kuwa mbunge wa chadema na wanachadema ni wezi juu ya madawati aliyosema yamechukuliwa na chadema
     
  7. t

    tumpale JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanzo tu atazomewa sana mwisho wa siku majiwe, kwani yeye hajiulizi kwanini mwenyekiti wake haendi mikoani, anajua kilichompata yeye, mawaziri na sasa kinaendelea kwa wabunge wao wamuulize nyambari!!
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    na bado,.......
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Alipokua anaingia msoma amepokewa na watu wengi sana.alipoanza kutoa hotuba yake watu wakaanza kuondoka mmoja mmoja,hadi wakabaki wachache wanamzomea,akaamua kukatisha hotuba yake baada ya kuona zomeazomea imezidi kiwango.
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    safi wabaki na sera zao za udini!!!na madiwani dar nao wasema wamechoka kudharauliwa na viongozi wa juu wa serikali
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee afadhali hata ya Makamba. Mukama hana mvuto wa kisiasa. Bora angebaki na utaalam wake tu. Au angechukua haiba ya Mangula. Sikuwahi kumsikia Mangula akipayuka, na bado alifanya kazi yake vyema. Mukama anaigiza. Namshauri kazi ya kupayuka na propaganda awaachie kina Nape. Nimecheka kimoyomoyo nilipokuwa naangalia itv taarifa ya habari pale Maratu aliporipoti kuwa Mukama alipokelewa na umati mkubwa huko Mara halafu wananchi wakaanza kuzomea huku wakipungua mkutanoni kitendo kilichomfanya kukatisha hotuba. Sijui kama tbc walithubutu kusema ukweli huu. Mukama, aidha uache siasa ama uwe wewe, ama umuige Mangula. Sasa hivi unajiharibia jina tu
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nathibitisha ni kweli kwamba kwa Mujibu wa ITV Mukama hotuba yake ilikuwa inakatishwa katishwa na Zomea Zomea
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mtangazaji alieripoti ndio kasema ilikuwapo hali ya wananchi kuzome zomea ktk mkutano huo hali iliyosababisha Katibu mkuu huyo kukatisha mkutano,ila hawajaonyesha live zomea hiyo japo sababu ya msingi ya kukatisha mkutano huo ni hali ya wananchi kumzomea Mkama wa ccm.Sasa wewe ndio unaleta ushabiki wakati hukuwa makini kusikiliza taarifa ile.Go to hell ccm
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    SAFI SAAAAAAAAAAAAAAAA MUSOMA WA KUPIGA HUYO ZOMEA HAITOSHI WHY HAJAENDA TARIME AISEE
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    habari imeripotiwa hivyo, hawajaonesha jins alivyozomea. Kama ni uzush bas aliyeripoti hiyo habari ndiye mzushi
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    na bado./////
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli wana kazi ngumu ya kurudisha imani ya chama kwa wananchi!
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    SAFII MUSOMA KWA KUMUONYESHA HAKUBALIKI WHY HAJAENDA TARIME?
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hiloooo,zomea hilooooooo
     
  20. z

    zamlock JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anabwabwaja kichizi
     
Loading...