Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama akiri CCM ina mgogoro wa kiitikadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ground Zero, Nov 10, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akizungumza kupitia television mlimani Katibu Mkuu wa CCM amesema makundi ndani ya chama yanatokana na utofauti wa kimawazo/ kifikra.
     
  2. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huyo mzee kwel leo ndo kadhihirisha kuwa ye top Kilaza. Hakuna cha maana anachozungumza.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Mlimani TV wanamuhoji Katibu Mkuu wa CCM Wilison Mkama..
    Anaelezea eti uzuri wa chama chao.
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Listening skills ni zero. He is jumping to conclusion before the interviewer finish-up his statement.
     
  5. B

    Buto JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anasema chama cha mapinduzi sio kizee bali ni kikongwe
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anaonyesha katiba ya CCM nakusifia uchumi na soko huria..ni matunda ya CCM
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ife tu nani anataka kukaa karibu na dampo linaloitwa CCM
     
  8. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    chama ni kizuri kina bendera nzuri wanachama safi kina majengo mazuri ila kina viongozi mazuzu aka matahira kuazia shina mpaka matawi
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema kuna tume ya mipango katika sekta mikakati..na kazi ya CCM ni kutetea wanyonge..ana misamiati mingi sana
     
  10. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,533
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    ............kuna zaidi ya hiki, kipo, sawa nalo lipo, nakubali, lakini sio katika kiwango cha kutuaminisha kwamba mgongano wa fikra ndio umefikisha CCM hapo ilipo, nakubaliana na Mukama kama tofauti hizo anazotuaminisha ni za majina ya wanaotaka kwenda Magogoni, mnyukano huu ni wa Magogoni; niliwahi kumsikia/kumsoma pia mh. Membe, yulee nyoka wa mdimu (according to Mdhihiri Mdhihiri) kwamba tofauti zake na mh Lowassa ni za kifikra; mimi nasema no, (maoni yangu lakini) mnyukano ni wa 2015, hiki ndio kiini, ndio hata chanzo cha dhana ya Magamba, wanaoogopa kivuli cha Lowassa awapishe mapema, ndio! hakuna tofauti ya gamba la Lowassa na magamba mengine ndani ya CCM yanayotaka apungue kwenye list ya 2015
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wala hajibu maswali anayoulizwa! Ni kama anajitungia swali na kuanza kulijibu! Kumbe nae ni kilaza! Sikujua mpaka leo!
     
  12. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hawaelezani ukweli, wanakaa na wezi kwenye vikao vyao, alisema mmoja wa wananchi waliopiga cm kutoa maoni.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona anaangaika kuandika huku anatikisa kichwa tu!
     
  14. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mukama kigeugeu moyoni Chadema machoni Ccm
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema Serikali ya CCM sera zake ni za kumlinda mtanzania.
    Anaelezea mradi wa mabasi yanayo kasi, anasema ni mkubwa Afrika baada ya South Africa ni Tanzania..

    Mradi utatumia dola milioni 200 ni sera za CCM
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema CCM hakuna kubebana watu wanaleta hisia tu.. CCM ni imara
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM kweli wameishiwa. Leo wamepokea wachina (community party officials) na Nape alinukuliwa na TBC1 akisema kuwa wamekuja ili kubadilishana na mawazo. Ni dhahiri Mukama na wenzake wamefikia ukomo sasa wanataka ku-import ideas!


     
  18. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Maneno yake yanatia kichefuchefu sana hasa kwa mtanzania mwenye ufahamu wa jinsi nchi hii inavyoendeshwa sasa na kilaza mkwerre.
     
  19. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema demokrasia bila nidhamu ni uhuni. Alikuwa akijibu hoja kwamba mwkt wa chama anatumia vyombo vya dola kunyanyasa upinzani.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema Demekrasia bila nidhamu ni uhuni..
    Ana nukuu kutoka uingereza anasema vijana kama wanalazimisha kuandamana basi wanaweza kufungwa
     
Loading...