Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muingereza akamatwa uganda kwa ushoga

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 15, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    David Cecil katika mahakama ya Makindye


    Msanii moja toka Uingereza amekamatwa nchini Uganda kwa madia ya kuandaa na kuonyesha mchezo wa kuigiza kuhusu ushuga.

    Mtayarishi David Cecil wa Uingereza alifikishwa katika mahakama moja mjini Kampala na kushitakiwa kwa madia ya kukaidi na kupuuza amri ya serikali. Polisi wanasema kuwa Muingereza huyo alionyesha mchezo huo

    wa kuigiza licha ya kwamba Uganda ilipiga marufuku kwa muda onyesho hilo.

    Mahakama hiyo iliambiwa kuwa Bwana Cecil alionyesha mchezo huo kwa jina "The river and the mountain"

    katika ukumbi wa Tilapia Cultural Center taraehe 17 Agosti na pia katika ukumbi mwengine wa Mish Mash Cultural Center tarehe 26 Agosti mjini Kampala.

    Mahakama hiyo ya Kampala ilikataa kuamuachilia Muingereza huyo kwa dhamana na badala yake kuagiza awekwe katika gereza la Luzira hadi siku ya jumatatu ,Septemba 17 ambapo kesi yake inatarajiwa kuendelea.

    CHANZO: BBC Swahili.
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waafrika wanaogopa sana ushoga..........in future hofu itawaondoka, its just a matter of time
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tafuta kijiji chako uhamie huko
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nyani Ngabu hebu nisaidie kuwaelimisha hii mijitu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mkuu Boflo wanawake wote akina MadameX wapo kwanini tuwe mashoga sisi wanaume? Si jambo zuri Ustarabu wa kizungu uishie huko huko Ulaya sio Africa Mashariki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Unaanza uchokozi wewe unamwita MadameX Mijitu tena Boflo una nini kulikoni.............................
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    These ppl have no true love.....all they want is just cash
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,127
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    Wamfunge kifungo cha maisha huyo..
     
  9. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Thread hii ilitakiwa iwe kwenye "Habari na matukio mchanganyiko", au vipi ?? na sio kwenye "Jamii photo" ??
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    boflo at his best!boflo we mtata sana bana!ah!
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeamini eee, sio wote lakini(excluding snowhite)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahahhahahahhahah kwa kweli!
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    what if they kill him?,hawafai hawa ndo wanaozidisha laana duniani.ndo utasikia mafuriko na majanga kibao duniani humu.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Boflo, huyo rafiki yako adhabu yake inabidi akatwe dushelele maana haitumii kwa kazi yake iliyoumbiwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeshafika Mtukula nafunga mpaka, nazuia maovu kwa vitendo. Wapi kwingine nikafunge?
     
  16. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo mashoga ndo wana true love??? Seriously???
     
Loading...