Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muimbaji "Albino Fulani" Kichwa Kinachokuja Kasi katika Game

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mimi, Jun 14, 2009.

  1. M

    Mimi New Member

    #1
    Jun 14, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajulikana kama Babu a.k.a Albino fulani, mzaliwa wa Bongo aishie nchini Marekani. Jamaa alianza game kitambo tu sema mitikasi ya shule ndiyo ilimfanya awe kimya kwa muda wote, lakini toka USA mpaka Bongo kupitia Dar411 jamaa ameitambulisha kwa mara ya kwanza ngoma yake mpya iitwayo "Barua kwa Mama" ambayo ndani yake amemshirikisha Mkali Fulani....
    Listen to his new single "Barua kwa mama" and read more about Albino fulani here: Dar411.com - Dar-es-Salaam News and Information Portal

    [​IMG]
     
  2. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Alikuweko "Yellowman" kutoka Jamaica wakati fulani. Mkali sana wa reggae (rub a dub style).

    Amandla......
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
  4. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jun 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahahahaa....well...mimi niko eclectic ikija kwenye mambo ya sanaa na muziki. Na ukibabu kwani ni nini? Kwangu mimi ukibabu ni jinsi unavyo ji-carry mwenyewe. Kama una miaka 30 lakini una act kama una miaka 60 kwangu mimi utakuwa kibabu mnoko..Lol...

    Anyways I'm not as young as you may think I am...
     
Loading...