Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muigizaji yupi ambaye anaweza kuziba pengo la Kanumba?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Cosmas.olomi, Apr 24, 2012.

  1. C

    Cosmas.olomi Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Muigizaji yupi ambaye anaweza kuziba pengo la Kanumba na serikari ikamtambua kama mtu anayechangia kujulikana kwa nchi yetu hii changa kimaendeleo?
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vicent kigosi
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Tushachoka na TOPIC za Kanumba.
     
  4. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hakuna pengo.
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    To me only God is the Great au mnasemaje wadau?
     
  7. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mhe. Pinda pamoja na wabunge wa CCM
     
  8. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    COSMAS Watu wamekufa wengi hakuna kilichoyumba itakuwa Kanumba kwani yeye alikuwa na nini cha zaidi.
    Uliza kwenye familia yake kama bado wana mawazo kama yako, wameanza kufikiria juu ya ustawi wao. Muda huu waTZ tunaangalia mustakabali wa nchi yetu siyo kufikiria wale waliokwisha kutoka duniani maana hawana cha kupoteza tena. JIULIZE WEWE UKIFA PENGO LAKO ATALIZIBA NANI.
    Majibu ukushayapata na Huyo uliyemtaja itakuwa hivyo hata kwenu waliokufa mapengo nani kayaziba?
     
  9. n

    ngaranumbe Senior Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waigizaji wanaofaa kumrithi Kanumba ni Bunge (ze comedy) na JK kiongozi wao; eti wanapinga ufisadi alafu kura za kuwawajibisha mawaziri zikasuasua kutimiza idadi kura 70, je hapo kuna nini? wabunge wengi ni washenzi na wapumbavu kwelix2. hebu ona wabunge zaidi ya 300+ alafu kura hazikufikia hata nusu yao, mapuuzi kweli. Wakumrithi Kanumba ni Mtoto wa mkulima na bosi wake JK.
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi nchi yetu ni changa kimaendeleo au imedumaa kimaendeleo?Yaani mtu mzima na akili timamu anapost ***** kuwa nchi ya miaka 50 ni changa je south sudani si itakuwa mimba!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sikliza Wimbo wa Waswahili unaitwa Pengo wamemshirikisha Mangustino.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    ili ni jukwaa la siasa baada ya kutuuliza nani anaweza ziba pengo la mizengo we unatwambia kanumba! who is kanumba katika jukwaa la siasa? tujaribu kuwa makini sana kuna mambo mengi ya kujadili kwenye nchi yetu!
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Baba mwanaasha ndiye atakaye mrithi kwani huoni mambo anayofanya ni yakisanii? Kwahiyo pengo hamna tena
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mwana imuvuzishe hii na kuipeleka kwenye jukwaa lake hucika.. Hapa ni jukwaa la siasa na members wote humu wako busy kumjadili Pinda & Co.. Hawakawii kuku-lusinde hapa...
     
  15. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni uwajibikaji wa mawaziri + M4C + Magamba + uchaguzi mdogo + kesi za wabunge kupinga matokeo. kuhusu Kanumba sikiliza clouds fm, soma Ijumaa okey?
     
  16. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BABA RIDHI ONE maana ni msanii wa kutisha ikishindikana kwa sababu ya misele yake Pinda anafaa
     
  17. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makinda, Ndugai, kilango, Lusinde, makamba Jk wote wanafaa
     
  18. m

    mwangalamu Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha mawzo ya wafu jiulize nani ataziba pengo la pesi zilizo ibwaa na watu uliyo wapa dhamana wakuongoze. Natumaini umetumwa utuchanganye tupo makini mpumbavu wewe.
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Kwani Kanumba ndie nani? Watu wanashuka na wengine wanapanda. Ndivyo life lilivyo. Hakuna kitu kinaitwa 'pengo'. Maisha ni kama maji ndani ya chupa. Maji yakimwagika yaliyobaki yata-cover tu.
     
  20. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wapo wengi lakini sharti wajiunge na freemason kwanza
     
Loading...