Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muigizaji wa 'Bongo Movies' (Kajala) asubiria hukumu yake akiwa Gerezani Segerea

Discussion in 'Celebrities Forum' started by papag, Mar 17, 2012.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    [h=1][/h]​

    [​IMG]
    Aliyewahi kuwa Mrs. Majani, malkia wa Bongo Records na sasa Bongo Movie actress Kajala Masanja, mapema leo amechukuliwa na kufungwa Segerea kufuatia mashitaka ya ufujaji wa pesa za umma zinazomkabili yeye pamoja na mume wake wa sasa hivi.
    Kesi hiyo ambayo imekuwa ikisikilizwa kwa muda mrefu sasa inaonekana kufikia hatua za mwisho baada ya hakimu kusemekana kutoa hukumu Jumatatu ya tarehe 19 Machi mwaka huu.
    Kajala ambaye ana watoto na P-Funk, hivi sasa yuko Segerea akisubiri hukumu yake kusomwa baada ya siku hizi chache. Washikaji zake wametoa tamko mbalimbali kupitia blogs, BBM na Facebook za kumuombea uzima na uwezo wa kuepuka kifungo.
    [​IMG]Hapa Kajala akiwa na Muigizaji maarufu (Ramsey) toka Nigeria kipindi alipokuja Tanzania kwaajili ya kufanya movie na Steve Kanumba.

     
  2. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    hyo ni laana ya P.FUNK coz KAJALA alimkimbia P.FUNK na kwenda kwa huyo MUME WAKE WA SASA kwa SAbabu ya fedha P.FUNK alihuzunika sana na akasema hata wuwezo wake waku produce nymbo umepungua kutokana na hlo na akasema MUNGU ATAMLIPIA..

    KUENI MAKINI MASHIKAJI MALIPO NI HAPAHAPA DUNIANI..
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Yap yap ndio maana p-funk alitoa wimbo wa kumuomba arudi,sasa nilikua sijui kwamba ni kajala nilijua ni jack,,,radhi ya mume hyo imemkumba,wametakatisha fedha chafu,sijui kama hawajalamba miaka mitatu jela ngoja tusubiri mumewe bado anaozea jela,,,tufanye kazi utapeli ni nomaaaaa,,,bora nirudi kijijin nikaendelee kuuza mkaa..
     
  4. kamonga

    kamonga Senior Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani acheni prejudice. huyo Kajala alishaongelea kwanini alikimbia kwa huyo PF alikua akiteswa na kuletewa mke mwenzie wawe groupies kipindi yupo mjamzito na mengine mengi. follow the link below:
    KAJALA akielezea undani wa maisha yake ndani ya TAKE ONE!! - YouTube
    Isitoshe after all that wenyewe wanaonekana kupatana na kukutwa sehemu mbali mbali pamoja of as recent days. sasa nyie mko busy kuhukumu eti hili ni kwa sababu ya hiki. mmekua masekretari wa Mungu nyie?????? mscheeeeew
     
  5. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya ngoswe muachieni ngoswe mwenyewe
     
  6. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Malipo hapahapa duniani
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jela kwa ufisadi? mbona akina EL wapo wanatesa tu mtaani?
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    huyo p.funk,ana watoto kila kona,kwa nini mumuone mbaya kajala tu?kazi yake kupiga wanawake tu
     
  9. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Wadau mi nasikia juu juu tu naomba mwenye kujua kesi yake ni ipi? Utapeli?
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kwenye blog moja huyu dada amefungwa miaka saba, blog inaitwa nyumbani kwetu.
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    naomba niulize huyo mume wake wa sasa ni nani?? ambaye wamefuja pesa pamoja na huyo kajala??
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Bongo dukinaaaa. Tatizo hawa watoto wakiona mkwanja na magari makubwa wanapapatikia bila kujali vimetoka wapi. Kama ameshiriki kwenye huo uhalifu then kifungo ni haki yake hata kama wahalifu wengine wanapeta. Atalikosa sasa duduwasha itabidi akajifunze ukameron wa akina dada huko behind bars
     
  13. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alichofanya yeye ameuza nyumba ambayo ilikuwa imeshikiliwa na serikali kwa ajili ya uchunguzi wa kesi(japokuwa ilikuwa chini ya jina lake)
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hilo la msingi kujuzwa maana anatajwa tu kuwa mume wake wa sasa wakati wa zamani anatajwa kwa jina,huyo wa sasa hana jina?
     
  15. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    pole ee kajala
     
Loading...