Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Regia Mtema, Feb 26, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozisoma toka kwenye gazeti la kiu la wiki iliyopita ni kuwa mwigizaji Tino alizimia wakati akisubiri majibu yake alipokwenda kupima UKIMWI katika kituo cha ANGAZA Magomeni.Taarifa ziandai jamaa alimwomba rafiki yake amsindikize ili kajue afaya yake.Habari zaidi zinadai kuwa wakati wanaenda jamaa alikuwa normal na alikuwa anapiga sana stori lakini walipofika kituoni hapo na hasa baada ya damu yake kuchukuliwa jamaa alikuwa mkimya kupita maelezo wakati akisubiri majibu.Gazeti hilo linapasha kuwa wakiwa wanaendelea kusubiri majibu ghafla wakashangaa kijana Tino anaishiwa nguvu na kuwa kama mtu anayesinzia lakini ghafla walistukia mtu anaanguka na kupoteza fahamu.

    Habari ndio hiyo.Hivi ni nini hasa kilichomtisha Tino mpaka akapoteza fahamu?Je hajiamini?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,705
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    we kwa udaku.
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sikushindi wewe.
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio mwanaume, kwa uoga na hofu zote still kaenda kupima, hongea sana kwake!
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli anastahili pongezi.Wewe umeshakwenda?
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 987
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania bila ukimwi inawezekana...........
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,705
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    kupima sio ujasiri.
    ujasiri kuchukua majibu.
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yes inawezekana lakini sio kwa kupima watu wanapima kila leo lakini hawabadilishi tabia zao.
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 3,901
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    wanapima kila leo wanaanza ndio maana hawabadili tabia,majibu wanawaachia madaktari hizo karatasi wawauzie wauza vitumbua wafungie vitumbua.
     
  10. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nimepima tena majibu yangu ni yale ya kukaa two weeks, niko clean ila najitahidi kubadirisha tabia!
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuwa Clean.Hongera pia kwa kuwa na nia ya kubadili tabia.
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,563
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nilidhani we unasoma magazeti makini tu, kumbe hata ya umbea? loo!! kijana anastahili pongezi ingawa najua ni uwongo.
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wewe unanijua mimi?
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,563
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa thread zako unazotoa nikakupenda sana nikaona huyu kiumbe ni makini sana, kifaa sana, nikatamani niwe kama wewe ingawa haiwezekani, ila liko moja lawezekana, je waweza kunioa?
     
  15. K

    Kafara JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,425
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mboni unamtarai mwana wa mwenzio? lol
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,978
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    experince yangu kama CV yako una wasi wasi usiende angaza nenda hospitali zingine. Waelimisha rika nadhani kwao ni kicheko na mafanikio takiwmu za wapimaji wenye ukimwi zikiwa juu

    -Wale jamaa wa angaza maswali yao kabla ya kupima yankujenga hofu
    -Na vituo vingine vyenye kideo wakati unasubiri majibu kuna picha wanaonyesha watu waliokonda na wanavyotaabika na ukimwi.
    -Wengi wakitoka kupima wanakimbia majibu utasikia majina ya kuchukua majibu yanaitwa mtu hatokei.

    Huyu aliyezimia nadhani ya aliathiriwa na mazingira na maswali ya wanaojiita waelimisha rika.
     
  17. B

    Bellah New Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He, sasa ushapima, uko "clean", ndo unataka "ubadiri" tabia??? Ili ukipima usiwe clean ama????
     
Thread Status:
Not open for further replies.