Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muigizaji Kanumba ahofiwa kupotea msitu wa Congo

Discussion in 'Entertainment' started by NGULI, Dec 20, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anaigiza film mpya ya mother Africa.

    http://steven.kanumba.mediafetcher.com/news/top_stories/actor_congo.php
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah!!! ndio na mimi nimeisoma hiyo taarifa

    [h=1]Actor - Steven Kanumba missing in Congo Rainforest[/h] Share Article courtesy of Senegal Press : THIS STORY IS STILL DEVELOPING...

    December 20, 2011 - Actor Steven Kanumba is reported to be missing in the Yangadou Rainforest in the Republic Of Congo. The actor was in the remote area filming an action / adventure film titled 'Mother Africa'.
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] [​IMG] [/TD]
    [TD="width: 70%"] [​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Following a dispute with the director of the film, he stormed away from the secure compound into the rainforest. At the time of print, the actor has been missing for approximately 24 hours. A search and rescue helicopter has been dispatched to the area in addition to ground teams canvasing the jungle.

    A local Congo man hired to provide security on the set requested to remain anonymous, but provided a brief initial report regarding the actors disappearance to the Senegal Press. He described how the set production manager initially mandated that the crew keep the actors whereabouts private in hopes that he would return after a brief absence for personal time. As the hours passed, concerns for his safety mounted because rebel groups are common in the jungle region.

    Updates will be forthcoming as more information is gathered.

    About the Yangadou Rainforest: The dense and often inaccessible Yangadou Rainforest is located approximately 100km SE of neighboring Cameroon in the often inhospitable Congo. The area is also home to a rebel group known as the Lord"s Resistance Army (LRA) know to carry out deadly attacks in the Democratic Republic of the Congo (DRC). The group continues to abduct children to use as soldiers in its ranks, and United Nations aid workers reported in recent incidents.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna alshabab huko?
     
  4. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MHH
    Huyu naye na temper tantrums wakati hata hajui mazingira yake.Itamgharimu maisha yake!
    Mungu amlinde.Huko msitu wa Kongo - msitu mnene hatari tupu , njaa na kiu!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du hatari kwanin aende kuactia huko wakati siku hizi kuna graphics kibao unaweza ukafanyia hata kwenye majani ya jangwani pale ukaweka effect ukaonekana kama upo amazon forest

    Hawa Jamaa usikute ni promotion ya hiyo movie,mtu mzima kupotea msituni haingii akilini kabisa
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii ni mbinu ya kuji promote kama hamjui atajificha halafu aibuke na wabongo mumpokee kama hero nonsense
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Following a dispute with the director of the film, he stormed away from the secure compound into the rainforest

    Sasa hasira gani hizo? Hasira hasara. Acha akutane na ma cannibals wa msitu wa Congo

    Lakini pia hii yaweza kuwa ni tekiniki ya kipuuzi ya kuipromoti hii movie yake
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Inawezekana anapima upepo eti?
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huko kuna wale jamaa wa LRA ni wabaya zaidi ya alshabab.....kama sio promotion ya movie yao basi Mungu amlinde SK arudi salama..
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du!
    Mbona hii inatisha!
    Misitu ya Congo ina wadudu wengi wabaya!
    Chimpanzee wenyewe tu wa kule ni Janga la nchi, maana wanajua kuwa wanaliwa na Bana-Congo, hivyo wakiona mtu wanahakikisha wanamtanguliza yeye!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Hii ni kind of promo tuu! ndio maana source ni website ya Kanumba!.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Labda anarudi bongo kwa mguu kuunga mkono azimio la zanzibar lilioliua lile la Arusha. Maana hatukuandamana lile la Zanzibar
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wale chimpanzee hawawezi mgeuza asusa?
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Ila pia inaweza isiwe promo, bali baada ya Kanumba kutofautiana na director wake, akaamua kushika hamsini zake, director akimini Kanumba kapotea!. Jamaa katulia mahali safe!.

    Issue itabaki walitofautiana nini?. Kwa uzoefu hawa actors wetu waliozoea kuactia sebuleni, wakipelekwa msituni, inakuwa ni shughuli sio lele mama!.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hapa imenibidi tu nicheke!!1! lol
     
  16. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona kupotea pori kitu cha kawaida wale wanaojua mbuga za wanyama na hifadhi watakubaliana nami na ndio maana tunatumia GPS for navigation.
    Pole Kanumba!
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah, kama siyo Promo la movie basi Mungu amlinde huko alipo ili arudi salama..
    Ila kama anajipromote kwa kurusha watu roho itakuwa haijakaa vizuri..!
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii misitu ya Congo na 'maKing Kong' yale...eeh mola uwe naye arudi salama!

    NB:Usije kuta hoax hii tunarushana roho tu!
     
  19. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni hilo pori ni chimbo la waasi basi watamla nyama!
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha apotee tu!
     
Loading...