Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muigizaji Joti wa Ze Komedi apata ajali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by FirstLady1, Feb 24, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Habari zilizotangazwa leo asubuhi na shirika la utangazaji TBC one na za uhakika zinasema Muigizaji Joti amepata ajali kwa kugongwa na gari la Ubalozi wa Ubeligiji ,Kavunjika shingo na yuko Hospital ya Moi pale Muhimbili ,More info please mnaweza kutuletea
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nampa pole sana, niliwahi kuwa shabiki wake kitambo.
    kwani siku hizi anaigiza kituo gani cha TV ?
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naikumbuka miondoko yake na mwanya wa bandia. Pole, apone haraka.
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kweli watu wa karibu naye naomba mmpeni pole, kama mtaani kwenu kuna umbea karibu kwetu kila mtu na hamsini zake
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeh pole yake sana,but ndo nani joti?ndugu yako dia?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Pole sana mzee wa kubonyeza kizenji bonyeeeeeeee.
    Get well soon
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sasa wanaigiza TBC one
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280

    kwanti mamushka therengetitherengeti humjui yule muasisi wa mwendo na miondoko ulioleta tafrani hadi watoto watano wakafukuzwa shule kule kigoma kwa kuiga mwendo wake?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pearl wewe unanichokoza sio ndugu yangu bwana muulize pacha wa BHT atakwambia ni nani ati
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeh!basi me mshamba duh!
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Watatu kutoka kushoto
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msanii nguli wa maigizo ya kuigiza, vichekesho, vituko na vibweka vya kila aina ukiwemo ubunifu wa mwendo na miondoko iliyokula chati afrika mashariki na kati ikijulikana kama mwendo wa kijotijoti, amepata ajali baada ya kugongwa na gari alipokuwa akiigiza sakata zima la jini muotesha manyoya.
    Joti amelazwa kwenye kitengo cha mifupa moi, kilichopo kwenye hospitali ya taifa ya muhimbili.
    Habari zaidi zinapasha kuwa hali yake inaendelea vizuri.
    Mungu msaidie kijana wetu wa mdebwedo na kunyeza kizenji apone haraka.
    Amina.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks Baba _Enock
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp alikuwa anashtua barabarani nn?
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Shingo? so sad!
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ajali ya kawaida au ushirikina?
    TUDADAVULIE KIUNAGAUBAGA.
     
  17. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wakiigiza lile sakata la "manyoya" pale Salendar Bridge jana mida ya saa kumi na moja jioni, ombaomba wakawaanzishia tafrani wakati anakimbia akivuka barabara ndipo akagongwa na gari na kukimbizwa MOI
     
  18. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MWIGIZAJI maarufu wa maigizo wa kundi la Komedi Orijino, Lucas Mhavile 'Joti', amelazwa katika hospitali ya Muhimbili Kitengo cha mifupa MOI, baada ya kugongwa na gari maeneo ya daraja la Salenda wakati akiwa na wenzake, wakirekodi kipindi cha vichekesho cha Komedi kinachorushwa na Televisheni ya Taifa TBC1 kila Alhamisi.
    Kufuatia uvumi uliojitokeza siku za hivi karibuni, kuhusiana na Mwanamama aliyekumbwa na sakati la kuota manyoya katika mkono wake, wakati akimpatia msaada wa fedha aliyedaiwa mlemavu 'ombaomba' katika eneo la Salenda.
    Jana walemavu waliandamana hadi katika ofisi za Idara ya Habari Maelezo wakilalamikia uvumi huo ambao wanadai hauna ukweli wowote zaidi ya kuwaharibia mpango wa kusaidiwa na wenye magari wanaopita katika eneo hilo, ambpo walidai kwa sasa wenye magari wote wamekuwa wakipita eneo hilo na kufunga vioo vya magari yao.
    Baada ya walemavu hao kutoka katika Ofisi hizo za Idara ya habari Maelezo, waliwakuta wasanii wa Komedi, wakiigiza tukio hilo katika eneo wanalokaa na kufanya shughuli za kuomba msaada na ndipo sekeseke hilo baina ya ombaomba na Wasanii hao lililopoanza wakati wakiwatimua wasanii ili wasiigize habari hiyo katika eneo hilo wakidai si ya kweli.
    Akizungumza na Mtanzania Afisa Uhusiano wa MOI, Almas Juma, alisema kuwa Joti alipatwa na kasheshe hilo kwa kugongwa na gari wakati akiwakimbia ombaomba hao waliokuwa wakimtimua na magongo yao, huku akijaribu kukwepa magari na ndipo alipogongwa na kuumia shingo, na maeneo ya kichwani.
    Naye Msanii mwenzake 'Masanja' alipoulizwa kuhusiana na hilo alida hawezi kuongelea chochote juu ya hilo. "Siwezi kuongelea lolote kwa sasa kwani nimechanganyikiwa na huu mkono wa Manyoya", ila hata Joti mwenyewe mbona anamanyoya kibao kwani we hujamuona miguuni??alisema Masanja
    Mwandishi wa habari hizi alipofanya jitihada za kuzungumza na Joti, hakuweza kuongea lolote zaidi ya kusema kwa kunong'ona "nasikia maumivu makali kichwani na shingoni, na nyie nae nani kawaambia fasta namna hii?". alisema huku akinong'ona kwa kificho baada ya kukatazwa na daktari kuongea na kuwafanya wauguzi waliokuwapo eneo hilo kuangua kicheko.
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo ni leo,
    hii habari ya joti itakuja kwa kila style.
     
  20. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole zake Joti......

    Mungu ampe kupona haraka..
     
Loading...