Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muhudumu wa msikiti wa Babati apata tuhuma za kulawiti mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ThinkPad, Nov 14, 2008.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MHUDUMU wa msikiti wa Babati Mjini, Athumani Mdoe Sogora, 30, amefikishwa mahakamani kwa tuhuma za kumlawiti mtoto wa kiume mwenye umri wa miaka tisa akiwa ndani ya nyumba hiyo ya ibada mkoani Manyara.


    Tukio hilo la linadaiwa kutendwa na mtuhumiwa Novemba 6 mwaka huu majira ya saa 4:00 wakati Sogora alipomlawiti kijana huyo ambaye ni mwanafunzi wa darasa la nne Shule ya Msingi Bonga.


    Kwa mujibu wa taarifa ya polisi kwa vyombo vya habari iliyosainiwa na kaimu kamanda wa polisi mkoa wa Manyara, Parmena Sumary kwa niaba ya Kamanda Luther Mbutu, baada ya sala ya jioni, mtoto huyo alikuwa amelala msikitini.


    Taarifa inaeleza kwamba mtoto huyo alilala msikitini baada ya kutoroka nyumbani kwao kijiji cha Bonga na ndipo saa 04:00 mhudumu huyo alimlawiti na mtuhumiwa amekamatwa na alifikishwa mahakamani Jumanne ya Novemba 11.

    Jamani tumlejee Mungu ali imekuwa mbaya mno
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Huyu mtu inabidi apimwe akili yake kwanza katika mazingira ya kawaida utiifu katika nyumba za ibada ni mkubwa mpaka mtu akifikia hatua ya kufanya matendo machafu kama hayo kuna tatizo katika bongo yake.
     
Loading...