Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhongo: Kwa hili kazi ipo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ichobela, Oct 30, 2012.

  1. I

    Ichobela Senior Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jana niliangalia kipindi cha dk 45 ITV,alikuwepo waziri wa nishati mh. Muhongo,kikubwa nilichomfurahia huyu bwana ni kwamba yeye si mwana siasa bali ni mtendaji. Alituhakikishia hakuna mgao wa umeme na kitakwimu km alivyotoa ni kwamba matumizi yetu ni wastan wa Megawati 831 na wana uwezo wa kuzalisha 1400. Maajabu eneo letu la Nyegezi line inayoanzia Nyegezi jeshini kuelekea Buhongwa,kila siku umeme unakatika usiku. Nachelea kusema ni mgao natamani kusema ni aidha hujuma au mambo ya kisiasa. Waziri hebu ufanye kufuatilia,waziri alisema km umeme umekatika ni jukumu la meneja wa sehem husika kuwataarifu wananchi kupitia media. Binafsi sijawahi kusikia taarifa toka kwa meneja TANESCO Mwanza. Huduma ya dharula ukiwapigia ndo utasikia vituko. Ombi langu kwa mtendaji huyu asikae ofcn kusubiria riport, azunguke kuangalia hujuma za wafanyabiashara na wanasiasa kupitia TANESCO.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana nachukia sana 'si hasa' maana ahadi kibao lakini utekelezaji zero...
     
  3. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sometime wanakata (collution between wafanya biashara na wafanyakazi wasio waaminifu) umeme ili wauze Generators za kuzalisha umeme majumbani au mafuta yanayotumika kwenye hizo Generators.
     
Loading...