Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muhonge mwanamme halafu uone kama atachomoa kwako!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by promiseme, Aug 28, 2012.

  1. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [h=2][​IMG][/h]
    Habari za kazi wana MMU,
    Leo nimesikitishwa na wanawake wawili hapa kazini wanao gombea mwanamme mmoja,kwanza ilikua wanafanya siri
    Mpaka ikawa kila mmoja anamjua mwenzie sasa yakaanza mashindano ya kugawa zawadi kwa mwanamme,Ghaliyah
    Kanunua set bed room set Wafaa akanunua Sofa set imekwenda mpaka Ghaliyah kwao mambo safi kamnunulia bwana
    BMW X5 mpya Wafaa hana jeuri hiyo,gari bwana kapewa kama siku 10sasa leo asubuhi kwenye mkutano ndio tiffu
    likaanza bwana anavutwa huku mara anavutwa na yule Wafaa akawa anamtukana mwenzie "Mie sio wewe mpaka
    Nihonge gari ndio nitakiwe kaa ukijua mwanamke mapenzi"

    Ghaliyah akacheka kwa dharau sana akajibu" Muhonge vya thamani mwanamme uone kama atachomoa kwako"
    Nikashanga sana wanavyojibizana kisa mwanamme,na yule bwana anacheka yani Wafaa karoa anakigari kama changu
    cha mwaka 47 huko, uzuri huyu bwana tunaheshimiana sana nikamuita kumwambia alivyofanya sio sawa
    Akanambia wote wanajigonga nasipendi kumuudhi hata mmoja katika wao na nilishawambia wanajua bwana karibuni anawacha kazi na hakuna hata mmoja anaejua.

    swali langu waungwana ivi wanawake wengine inakuwaje wanakua na ujinga kama huu? kwani wanaume hakuna? ​
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    EEEEEEeeeh mmeona eeeeh
    Siku hizi wanaume adimu bhana.....
    Mpaka tunahongwa ma-vogue duh...
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    naona kama una 'envy' tu lol

    All is fair in love and war
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Hebu watake radhi...mbona wanaume kutwa kucha kuwanunulia viwanja,vigari kama si amagari,kuwajengea nyumba...wakati hata wazazi wetu vijijini hawana hata unga robo kibaba.....mla naye huliwa...lo.
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahh babu weee,wako wanao stahili kupewa lakini sio kama mwanamme huyu mwanamme suruali alojibweteka mpaka sofa anunuliwe kwa lipi
    asojikaza.....
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sivibaya ukimpa anekupa sasa huyu kawaeka wanawake kama kitega uchumi na hajui kusema hataki wala hataki kujua wapi vinatoka nimwamamme huyo au Gumegume?
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wanaume wapo ila husband maetrial wachache sana hivyo inabidi wanawake wawagombanie
     
  8. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wallah sipendi tabia za wanaume wengine kuhongwa hongwa ovyo na hata ajui kama iko siku vitamtokea puani...
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    Ishu hapa wala sio kuhonga

    ishu hapa ni 'culture ya rusharoho'

    Hawa hawahongi kwa kuwa wanampenda sana
    bali 'wanarushana roho na kuoneshana nani mwanamke zaidi'
    the guy is actually a 'victim' ....

    Kuna culture hasa zinazoenda na 'taarab' na kurushana roho
    wanawake kushindana ni 'fun and exciting for them'
    na wataendelea hivyo hata kwa a different guy....
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    nimeamini wanaume kama mabinti wanaexist
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wacha tuhongwe bhana haki sawa kwa wotee... tofauti kwenye ujauzito tuuu...eth teh teh tehe
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Loh.. Dume zima linajichekesha tuu kuhongwa gari na sofa set hata aibu halina...Kama ni kaka yangu namzaba vibao... Mwanaume hasifiwi kwa kuhongwa bana...!
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ngoja nipite taratibu maana haya ni mageuzi!!
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani we Shufaa mzanziberi? nimevutiwa na lafidhi yako.................btw wanatoshana mwayego almuradi wanapagaishwa enough kumhonga huyo bwana gari siye ni nani kuwaingilia?
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Angekuwa kakangu ningeweka kigodoro kumpongeza...........teh kupata mwanamke tena si moja wa kuhonga si kazi ndogo, inaonesha kidume kimejipinda si kitoto
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    Shufaa mzanziberi ndo yupi huyo?
     
  17. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    I'm just following the trend The Boss.................maana nimeona Ghaliyah mara Wafaa so nimeguess huyu lazima atakuwa anaitwa Shufaa or something like that..................lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua Shufaa ndio Apple?
    we mzanibari nini?
    waitwa nani?Twaibaa? lol
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Mnakula kula na kuvaa siku zinaenda, vya bure hupenda kupewa, WANAUME kama mabinti Lol!
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wapi? miye mbara tena chinga................hila wanvutia kwa madoido yao hao.......ati! Shufaa kumbe ni apple?
    nini Twaiba kuna vitu vya Milhat Humaymat,Farhiya,Hyrat,Najat,Hytham,Zulekha,Suhaila..............
     
Loading...