Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhogo mbichi wapoteza maisha ya mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MTOTO Lawrence Gervas [4] amefariki dunia baada ya kumaliza kutafuna muhugo mbichi unaosadikiwa kuwa na sumu na watu wengine wawili kuugua kutokana na kutafuna mihogo hiyo.
    Akitoa taarifa hiyo mwishoni mwa wiki, Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza, Nonosius Komba, alisema kuwa, tukio hilo lilitokea Aprili 19, mwaka huu, majira ya saa 12 jioni huko Kata ya Igoma, Wilayani Nyamagana.

    Kamanda huyo amesema kuwa mtoto huyo alifariki, baada ya kutafuna mihogo mibichi waliyokuwa wakitafuta na wenzake.

    Katika tukio hilo wengine wamenusurika na kifo hicho na wanaendelea na matibabu hospitali ya Bugando kutokana na kutafuna mihogo hiyo.

    Gervas alifariki dunia wakati akikimbizwa katika hospitali ya Bugando.

    Taarifa hiyo imendelea kusema kuwa, “Tayari mihogo hiyo tumeipeleka kwa Mkemia Mkuu wa Serikali Kanda ya Mwanza kwa ajili ya uchunguzi wa kina ili pia kujua kiasi cha sumu iliyomo katika chakula hicho,” alisema Kamanda Komba.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    duh..pipi za wachina zinatumaliza..mpaka hii mihogo ya shamba la bibi nayo ni kimeo...twende wapi sasa?
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mmh! Alikuwa na njaa au alikuwa anatest?
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaah watoto hawashibi majumbani mwao baadhi yao
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sijui kama ushawahi kulea.? Mtoto anaweza kutoka hom ameshiba, ukaenda nae ugenini akaanza kufakamia misosi kama hajala. Afu kipande cha muhogo mbichi hata watu wazima huwa tunakula kwa hamu...
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli hiyo pia sio kulea tu nakumbuka hata mwenyewe yameshanitokea ni hamu tu inakuja autimatically
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yep, ni ajali kama ajali zingine. Hata sisi ni mungu hutuepusha men... Huwezi kuwa na uhakika wa usalama kwa kila unachotia mdomoni.
     
Loading...