Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhindi wa kariakoo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Aug 3, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa amekwenda shughulini,lakini yenye hadhi kidogo ingawa ilipelekwa kiuswaziuswazi.Ulipofika wakati wa ratiba muhimu wakaambiwa wakae wawili wawili,jamaa akajikuta amekaa na muhindi wakaletewa plate moja ya mpunga,wakaanza kurekebisha namna ya kukunja ngumi.Baada ya kumaliza plate ya kwanza mambo yalikuwa kama ifuatavyo

    Muhindi: Akuje?
    Jamaa: Akuje!
    Ikaletwa plate ya pili,ilipoisha muhindi akauliza

    Muhindi:Akuje?
    Jamaa: kimoyomoyo;we muhindi tuu. Akuje! akajibu

    Ikaletwa plate ya tatu,wakapiga.
    Muhindi: Akuje?
    Jamaa: Mmmmmh,akuje!

    Ikaletwa plate nyingine,ilipoisha
    Muhindi: Akuje?
    Jamaa: Mwenzangu,utaniua.
     
Loading...