Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUHIMU: Simu nyingi kuishiwa chaji jioni ya VALENTINE'S DAY

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kichwat, Feb 13, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wana JF si vibaya kuwajuza kwamba mawasiliano ya simu yatakuwa mabaya sana jioni ya Valentine's Day (au REVELATION DAY)
    Hii itatokana na simu kuishiwa chaji, na matatizo ya mitandao kama ilivyokuwa mwaka jana au mwaka juzi ...HASA KWA WENYE WAPENZI ZAIDI YA MMOJA.

    Abiria chunga chako jioni hiyo.
     
Loading...