Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu sana wakuu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by buhange, Jul 9, 2012.

  1. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani wadau,
    Nimesikia kwamba tume ya ajira wametoa nafasi karibu 600, tafadhari aliye na links ktk hili atujulishe. Samahan kwa usumbufu
     
  2. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawajatoa mkuu labda kama hkuona tangazo la 29 june. baada ya hapo m cja ona na hv punde nmetembelea site yao
     
  3. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaan huwez amini, nimesikia leo mchana kwa shost angu, tena ye kanambia 900
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tusubiri ugomvi.
     
Loading...