Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUHIMU: Mliosoma au mnaosoma MZUMBE SEC. tukutane hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Firewall, Sep 11, 2012.

  1. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu! Kama heading inavyosomeka, Hebu tufahamiane hapa, tujikumbushe enzi zetu.. Nyali, ngama, salo, pyenga, nyuji, faculty, chatuzoni, kwa chacha, mapazia, down, uzamini, magazeti, nyayo, mongwe... Dah hebu tujumuike wakuu! NB; Mlioko shule bado msisahau kutupa updates!
     
  2. J

    JPM605 Senior Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu fafanua hizo misamiati kwa manufaa ya umma.
     
  3. Ttaba

    Ttaba Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwana mzumbe ataelewa hiyo misamiati hamna haja ya kufafanua
     
  4. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi ttaba, but sio mbaya mdau hapo juu akaelewa kidogo. vipi, wauzumbeni nini wewe??
     
  5. Grenade

    Grenade Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, mkuu umenikumbusha mbali kweli.. enzi za Mwasha. big up
     
  6. Ttaba

    Ttaba Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yap wa uzumben nimemaliza mwaka huu
     
  7. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    dah umenikumbusha mbali kweli ishu za nyali ,chuck norris ,sola debe,UPARO,INCHAJI,..kukata kiu,..Nzega guest house,Changarawe,..kipindi hicho Mirambo na Shaban Robert kwa mabrazameni ,Mkwawa na Karume kwa wagumu.........siku ya nyali kulikuwa na foleni ndefu ya kwenda kuoga sababu kila mtu anataka kuoga siku hiyo...baada ya kupiga pushaps nk...DAH !!!! tehe tehe umenikumbusha mbali
     
  8. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaa.. mkuu me nlkua nakaa mirambo. si kipindi chetu mkwawa ndo walikua wanakaa watoto walaini yani
     
  9. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wakati huo Kilakala ndio mademu zetu ...wametusumbua sana wale,..siku za disko walikuwa wanajifanya masista du kwelikweli..kiingereza kingi ..siku usipopata demu kwenye disko,... bwenini hakukaliki kabisa,utachekwa sana ,..hasa wakati barua za mapenzi zenye manukato zinapoanza kusomwa pale bwaloni ..halafu wewe hakuna kitu ....duh!
     
  10. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaa.. time kama hizo ilibidi upige msuli mrefu siku hiyo maana bwenini hakukaliki. Afu nakumbuka kulikua na miform one mikubwa mikubwa, wakija kilakala inajitambulsha ka 4M5 PCB then wanapata airtym kwa watoto wa kiley.. sasa usiombe we ukose siku iyo...!
     
  11. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    umesahau kwa Da Zawadi mkuu
     
  12. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa zawadi ni ful mandazi, machapati nini.. wengine tulikua tunaeka bili, akijisahau tu.. unapitilizisha muda
     
  13. Ttaba

    Ttaba Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa wale mnaomjua njawa saiv ndo headmaster
     
  14. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap.. i know dis! mbona ni kitambo sana!! i thnk ana ka miaka mi3 ivi as headmaster! am i ryt?
     
  15. Ttaba

    Ttaba Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yap ndo wa3 saiv
     
  16. m

    mkali mimi Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmenikumbusha mbali wakuu.. Enzi izo headmaster R.J Mwasha, 2nd master Bitwale(marehem), Njawa na wengineo., Lyf lilikua mzukaaa.. ukiongezea na matobozi faculty.. Daaah! Respect 2 wazumbe!
     
  17. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wavivu kusoma ratiba zetu , ukmalza class unaenda pata ngama ya nguvu na salo la tsh 30, lala nusu saa bwenin then unashuka chuo kuangalia uzamini na magazeti, ukmalza unaenda kuchk basket, saa moja unajirudsha kuoga na kwenda kupata nyali. Mirambo ndo wanamisula. Nyuji nzito, utasinzia wakati shangaz akiwamaindi wafoji specil. Dakawa tumejipiga mabao sana. Da uzumbeni?
     
  18. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umesahau kuyaibukia machungwa nyt kali mcmu wake.. Apo viongoz wanajkuta wanapga biti kchz af ucku 2nakutana michungwan... haha
     
  19. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ndio kaka, michungwani kama kawa
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hahaha shule bora hii tanzaniaa n,garamzumbee
     
Loading...