Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu – mkutano wa fos kesho tarehe 25 jumamosi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Sep 24, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli slaa kaishiwa ameanza kutembeza BAKURI JAMANI

    mIMI NAOMBA NIOMBA NIMCHANGIA LAKI MOJA
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unakaribishwa sana katika michango unaweza kutembelea blogu zetu kwa ajili ya namba za michango au unaweza kuwasiliana kwa namba hizo na email hizo
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Slaa anaomba watanzania michango ya kampeni

    lakini,

    Jeykey na Salma wanapora ndege, magari, pesa za serikali, kufanyia kampeni
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ningeshauri namba za simu za kuchangia zitangazwe sana kwenye TV na Redio na hasa papo kwa papo kwenye mikutano ya hadhara ,ili wale wenye kilongalonga wachangie hapo wanapokuwa wanahudhuria mikutano!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shy

    Umetumwa kuharibu mchakato wa mgombea urais wa CHADEMA?

    dhamira yangu inaniambia kuwa "Shy can not be Friend of Slaa" NEVER!
     
Loading...