Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu: Kweli cuf ni chama cha visiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, Sep 30, 2011.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa yanayojitokeza Igunga na coverage za media za Tanzania, kweli sasa naanza kuamini kuwa CUF si chama cha Tanzania tena bali ni chama cha visiwani, whatever happen to CUF, ngangari!
     
Loading...