Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu kwa fomu six mnaotafuta cyuo na mkopo wa loarn board

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by luck, May 28, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Kumekuwa na harakati nyingi ya wahitim wa idato cha sita kuomba enrollment vyuoni na wakati huohuo kuomba mkopo kupitia loan board.

    Nawashauri mwombaji kabla hajaomba chuo chochote asome na kupitia kwa umakini miongozo miwili ya maombi amabyo muongozo wa kwanza unaolewa na tcu na mwingine hutolewa na loarn board.

    Nasema ni muhimu kusoma hiyo miongozo kwa sababu ndio inayowezesha muombaji kuomba kozi na akaipata kwa sababu vigezo vyote kama vile pass zinazotakiwa na kozi zinazopewa kipaumbele kupata mkopo na idadi ya watu wanaopata mkopo kwa kila kozi imeainishwa humo.

    Ukiomba kozi ambayo sio kipaumbele kupatiwa mkopo, ndugu yangu sahau kupata mkopo! Na kosa hili limekuwa likifanywa na wengi na kujikuta mwisho wa siku hawana admission au loan au wanakosa vyote japo wanaweza kuwa na maksi nzuri tu darasani.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Ahsante wamekusikia..
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umetumwa na TCU au HESLB?
     
  4. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    mjenga nchi ni mwananchi
     
  5. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na mmbomoa nchi ni nani?
     
  6. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wabomoa nchi ni wala nchi
     
  7. luck

    luck JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Acha ubinafsi, kumsaidia mtu sio lazima uwe umetumwa. Kuna watu wanahitaji taarifa na anapotokea mtu akaleta taarifa ambayo ni ya msaada kwa wengine ni vema tukampongeza badala ya kutoa statement za kipuuzi kama hizi. Taarifa hii inaweza isiwe muhimu kwako lakini ikawa muhimu sana kwa mtu mwingine.
    Pia km huna la kuchangia si vibaya kukaa kimya.
     
  8. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ina maana siku hizi kuuliza ni ujinga!
     
  9. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwananchi oyeee!
     
  10. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yaweza kuwa ujinga kama huulizacho ni ujinga
     
Loading...