Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu : Jakaya kikwete hana gpa ya ngapi...........................?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by only83, Mar 30, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .......Nimekuwa nikipata taarifa tofauti tofauti kila mara ninapouliza watu juu ya GPA ya JK kwenye Bachelor yake.Wengi wanadai aligonga 2.6 na kagonga Supp za kutosha almost each semister....Nauliza hili nadhani lina connection na some of his failure in leadership....Na nimekuwa nafuatilia kauli fulani huyu Prof Lipumba aka LI-PUMBA amekuwa akisema JK alikuwa na midhaa tangu akiwa chuo,Je si kwamba midhaa ndio anayoindeleza?
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alikuwa na pass! Nadhani unajua pass inaanzia ngapi ukiwa kama graduate au co?
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ukweli jk ana GPA ya 1.8 yani alipiga almost makarai...! C :tape::tape:
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lipumba lazima amtetee kilaza JK, kumbuka CUF na Lipumba ndo zinakufa kisiasa huku Bara na sasa wana-ndoa Zenj... Utendaji wa JK hutakiwi kupata vyeti vyake kujua ni kilaza. Unaweza kuwa kilaza darasani lkn ukawa mtendaji mzuri kazini au pengineko, vivyo hivyo unaweza kuwa mzuri darasani ukawa kilaza kazini. JK yeye anaonyesha alikua kilaza darasani na hata kazini ndio anavyotudhihirishia.....
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lipumba lazima amtetee kilaza JK, kumbuka CUF na Lipumba ndo zinakufa kisiasa huku Bara na sasa wana-ndoa Zenj... Utendaji wa JK hutakiwi kupata vyeti vyake kujua ni kilaza. Unaweza kuwa kilaza darasani lkn ukawa mtendaji mzuri kazini au pengineko, vivyo hivyo unaweza kuwa mzuri darasani ukawa kilaza kazini. JK yeye anaonyesha alikua kilaza darasani na hata kazini ndio anavyotudhihirishia.....
     
  6. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani sie wenye GPA ya 1.8 mbona tuna tabu yaani sie ndio vilaza kama baba mwenye nyumba? maana mie nina hiyo hiyo.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila kweli
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    na kwenye hii fani ya u pilot sijui atapata ngapi? anaweza kupandisha GPA mana kila siku yupo angani!!!!!
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HALAFU MTU ANAKUWA NA HIYO YA ECONOMICS MWE! sociology hahahhahah kweli huyu kilaza!
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Nadhani alikuwa bonge la kilaza...yaani akuweza kuibabatiza even one A.....unbelievable wanaJF....ha ha ha ha ha!!!!
     
  11. K

    Kiwete Senior Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R1 naye kaondoka na pass LLB.ndo kusema?
     
Loading...