Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu: Chadema ni Washindi Mara Zote

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Gamba la Chuma, Apr 2, 2012.

  1. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Peeeoples ................ Nianze kwa kusema ID yangu isiwape tabu, nimehamia CDM juzi. Nimeona baadhi ya wana JF wanajaribu kujiuliza kilichoiangusha CCM Arumeru. Ukweli ni kuwa hata hizo kura chache walizopata CCM wamejitahidi sana. Mara nyingi ushindi wa CCM hutokana na hujuma, kununua mawakala, rushwa, kucheza na daftari la kura, vitisho na matumizi makubwa ya nguvu na rasilimali za serilali/umma. Arumeru Chadema wameweza kudhibiti mambo hayo japo sio kwa 100%. Ushindi wa Chadema hautokani na kupiga kura, bali kulinda kura. Ni kwa mantiki hiyo, naweza kusema kuwa Chadema huwa wanashinda siku zote. Walishinda Uraisi, walishinda Ubunge kwa Pinda, walishinda Segerea, walishinda Kibaha kwa Koka, walishinda zaidi ya 70% ya majimbo ya Tanzania na hata Igunga naamini walishinda. Tatizo ni kulinda kura. Ili hili lifanikiwe, sasa tuelekeze nguvu kwenye Katiba mpya, itupe tume huru ya uchaguzi. Hili ni la muhimu sana kwa ukombozi wa taifa letu. Viva CHADEMA.
     
  2. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Samahani. Nimetumia simu kupost kwa hiyo mpangilio shida kidogo. Lakini natumaini ujumbe umefika.
     
  3. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katiba mpya lazima iipe meno tume iwe huru.
     
  4. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usijigambe cdm hawajashinda kihalali arumeru.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Walishindwa? Tufafanulie
     
  6. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi ushindi wa ccm hutokana na hujuma, kununua mawakala, rushwa, kucheza na daftari la kura, vitisho na matumizi makubwa ya nguvu na rasilimali za serilali/umma. Arumeru chadema wameweza kudhibiti mambo hayo japo sio kwa 100%. Ushindi wa chadema hautokani na kupiga kura, bali kulinda kura. Ni kwa mantiki hiyo, naweza kusema kuwa chadema huwa wanashinda siku zote. Walishinda uraisi, walishinda ubunge kwa pinda, walishinda segerea, walishinda kibaha kwa koka, walishinda zaidi ya 70% ya majimbo ya tanzania na hata igunga naamini walishinda. Tatizo ni kulinda kura. Ili hili lifanikiwe, sasa tuelekeze nguvu kwenye katiba mpya, itupe tume huru ya uchaguzi. Hili ni la muhimu sana kwa ukombozi wa taifa letu. Viva chadema.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema til we die/Mpaka kifo!
     
Loading...