Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili wamebariki madawa ya kulevya?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mzalendo Mkuu, Aug 25, 2012.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani hospitali ya Muhimbili imekuja na matangazo mengi ya kuzuia kuchangia bomba la kujidunga madawa. Kwenye tangazo lao moja teja moja anakataa kushare bomba na anamwambia mwenzake akatafute lake! Sasa inaonekana kujidunga inaruhusiwa tatizo ni huko kuchangia bomba la sindano tu! Mtamaliza vijana wetu.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nililiona na kushangaa. Njaa mbaya sana, MUHIMBILI wamebebeshwa tu hilo tangazo, lakini limetokea nadhani marekani, ndo wanaotoa kitita ambao pia ndo wauzaji wazuri wa madawa
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli.....haya matangazo mengine huwa yanashangaza sana!

    Kama hilo litakuwa limewekwa kwa hisani ya watu wa marekani!
     
Loading...