Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili National Dispensary

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 21, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Wakuu mnaonaje tukabadilisha jina la hiki kituo chetu cha afya ambacho kilikuwa maarufu sana miaka kadhaa iliyopita kabla ya kuanza kutumika kama Transit Health Facility, yaani kupokea na kuwaweka kwa muda wagonjwa wanaokwenda au kurudi kutoka India.

    1. Influence kubwa ya viongozi wa kisiasa katika maamuzi ya kitaalamu,yaani specialist anaweza amshwa saa tisa za usiku kwenda kuandika referal ya kumpeleka kibosile huko india!!!

    2. Uchafu na mazingira yaliyokosa mpangilio

    3. Msongamano wa wagonjwa

    4. Lazima utaambiwa dawa fulani hakuna,n enda kanunue pale kwenye famasi nje ya geti

    5. Bado kuna tatizo la ukosefu wa vipimo muhimu kama CT scan,ingawa ile ya agha khan na TMJ mara zote huwa vizuri

    6. Bado madaktari ni wachache kulinganisha na idadi ya vitengo vilivyopo,ni bahati sana mgonjwa wako kuonwa na specialist, mara nyingi vijana wetu interns na wanafunzi walioko clinical years wanasaidia kutuonea ndugu zetu.

    Wakuu hebu tuendelee..
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    National Dispensary............ongeza machief wake wengi especially consultants hadi kumwona mgonjwa asiye IPPM ni tabu sana,
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    Kama itasaidia naunga mkono!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    itasaidia kwani tukijua tuna zahanati ya taifa tutaweka mipango ya kuwa na hospitali ya taifa.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wazo lako linamashiko kiasi chake kama litapata watendaji walio makini na nini wanachokifanya
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Nahisi mambo yanaweza kubadilika sasa
     
  7. Isanga family

    Isanga family JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2015
    Joined: Feb 25, 2015
    Messages: 3,309
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Hata kama haina jina hilo mimi binafsi naitambua ivyo..kuna Stive Biko Academy Hospital,au Great Skill Hospital afrikaans Groot Skill hospital ya kwanza Duniani walifanikiwa op ya heart transplant na kufanikiwa...
     
Loading...