Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili matibabu yalejea kwa kasi wagojwa wamiminika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jul 15, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo nimepita mitaa ya muhimbili wagojwa wanamiminika kwa wengi
    Mgomo utakuwa umeisha

    Hawa walikuwa wanasubiri kutibiwa

    [​IMG]
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huduma imerudi kwa kasi... Wanasubiri kutibiwa?? Nilifikili wameshatibiwa!!!
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ulivyo mpumbavu unashindwa hata kujua kuwa kwenye huduma bora mtu haitaji kungojea! Hivi nyie ni watu wa kawaida, vibwengo, au....??
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    It hurts to learn that those whose work is driven by self motivation are demoralized....you can force a donkey to the river but you can never force it to drink water.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wananuna wakisikia huduma zimerejea kwenye hali yake ya kawaida. Wanatamani wamtume Mwita Mwikabe na vijana wao wakawaponde mawe wagonjwa hadi wafe.
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pumba...
     
  7. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wamerejea madaktari au wagonjwa!? Sijakuelewa kabisa.
     
  8. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana nilitaka kuweka like.Lakini kitufe cha like kipo mbali.
     
  9. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanasubiri kwenda kuangalia wagonjwa waliolazwa.
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    zitarudi vp kuwa za kawaida wakati zaidi ya madaktari 200 wameondolewa bila replacement? Wakati mwingine muwe mnatumia akili kufikiri
     
  11. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuhudhuria Hospitali is one thing, kupata huduma bora za Afya is another thing!
    If u can not convice them, confuse them!
     
  12. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata wakienda vifaa hakuna labda kama profesa maji marefu apelekwe maana yeye anatamka tu na wagonjwa wanapona yeye haitaji vifaa kwa utaalamu alionao. Vinginevyo hizo ni propaganda zisizo na tija
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ningekuelewa vizuri kama ungetuonyesha na uboreshaji wa mazingira ya huduma kama vifaa vipya nk. Ninachofahamu mimi Madaktari wamerudi ku-certify vifo vinavyohepukika baada ya serikali yetu kugoma kutuboreshea huduma na kufanya propaganda tulizoziamini kutokana na sintofahamu/hujinga wetu.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kulejea ndio kitu kagi?
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Good show... kumbe ulimboka alikuwa peke yake kwenye mgomo????

    Hayupo wenzake wanaendelea na kazi.
     
  16. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duuh! Hili ni pigo kubwa sana kwa magwanda!
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahaha. Umenifurahisha ndugu. Na utashangaa ni jinsi gani watu wanakua confused kirahisi. Angalia hapo juu eti ni pigo kwa magwanda!
    Hahaha watu wa chama changu bwana. Dah!
     
  18. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna tofauti kati ya ara na ero mheshimiwa
     
  19. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Wamerudi kumwona Daktari au kutibiwa
    .Msifanye mchezo hakunatiba hapa tutazidi kufa kwa ujuinga wa wanasiasa . Shida ya watanzania ni kukurupuka tu ndio maana walijazana kwa Babu Loliondo kama mapunguani. Tunapashwa kutambua tofauti ya kutibu na kumwona dakatari.
    Kweli mnaokwenda Muhimbili tambua hilo , hakuna Tiba hapo
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    We acha tu mkuu.. kuna watu wengine utadhani misukule yani
     
Loading...