Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili madaktari watimuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 2, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa nilizozipata muda huu uongozi wa hospital ya taifa ya muhimbili wamewatimua madaktari Interns wote katika hospital hiyo

    Barua iko hivi;

    Bodi ya Wadhamini ya Hospitali ya Taifa Muhimbili ilikutana tarehe 28 Juni 2012 kujadili na kutathmini hali ya utendaji na utoaji wa huduma hivi sasa katika Hospitali. Imebainika kwamba utoaji huduma umeathirika kutokana na mgomo wa baadhi ya madaktari unaondelea kwa takriban wiki moja sasa tangu ulipoanza Jumamosi yatarehe 23 Juni 2012. Baada ya tathmini hiyo,

    Bodi ya Wadhamini imeagiza yafuatayo:

    (i) Madaktari waliopo kazini waendelee na kazi kama kawaida;
    (ii) Madaktari waliogoma warejee kazini kutii amri ya Mahakama Kuu Kitengo cha kazi, kwa mujibu wa Kifungu Na. 76 (1) na (2) cha Sheria ya Ajira na Mahusiano Kazini ya mwaka 2004.
    (iii) Madaktari waliopo likizo warejee kazini mara moja. Utaratibu wa kufidia likizo na nauli zao umeandaliwa.
    (iv) Uongozi wa Hospitali uwachukulie hatua za kinidhamu wafanyakazi wote watakaoendelea kutokuhudhuria kazini na kufanya kazi bila sababu za msingi kwa mujibu wa Sheria, Kanuni na taratibu za kazi;
    (v) Uongozi wa Hospitali ufute mara moja ‘rotations’ za Madaktari waliopo kwenye mafunzo kwa vitendo (interns); na
    (vi) Uongozi wa Hospitali uwapange (re-deploy) Madaktari na Madaktari Bingwa waliopo kwenye maeneo yaliyoathirika wakati huu wa mgomo.

    Aidha, Bodi ya Wadhamini inawashukuru sana madaktari na wafanyakazi wote ambao wameendelea kuwahudumia wagonjwa wetu na wananchi kwa ujumla.
    Vilevile, Bodi ya Wadhamini inawasihi madaktari na wafanyakazi wote wawe na subira na waheshimu sheria, kanuni na taratibu zilizopo pamoja na maadili ya taaluma zao.

    Dkt. Gabriel Upunda
    KAIMU MWENYEKITI BODI YA WADHAMINI
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali inafanya mchezo wa paka na panya!
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa madaktari wanahitaji umoja than ever. Wakigawanyika tu, imekula kwao
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea hivyo, sishangai.
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Good move kwa serikali.

    Tuone kama Intern nae atapata kazi Botswana...
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Solidarity forever,i appeal to you all intern doctors,Registrars and Specialist to go beyond the point of no return.
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Machinga complex inawasuburi hao.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa mkuu,huo ndo mkakati ambao serikali inautumia.Madaktari komaeni msigawanyike
     
  9. K

    KISIMASA Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They need really to unite manake ni shida. Ila jamani hospitali zetu zinatia aibu. Sasa hivi 80% ya vipimo na dawa unaambiwa nenda hospitali binafsi. Wananchi wenzangu haya yanatugusa? Au ndo tunakuwa na ule upeo wa aah madaktari wanadai maslahi. Nenda hospitali sasa uandikiwe dawa uone. Ila kwa bahati mbaya sana mheshimiwa hakuthubutu kutaja hayo. Tumempoteza rafiki yetu wa bodaboda kisa kapata ajali kaumia kicwa kwa kuvila damu na nothing was done kwa vite scan ya kichwa haifanyiki. Wadau hali ni mbaya mno!
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Serikali itakuwa imewapa nafasi zaidi ya kujipanga na kujadili future yao. Who is looser? JK anataka kuwapa kazi Wa Iran na wape sasa
     
  11. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Watu wanatofautiana kiuchumi nakwambia mwingine anaweza kuendelea kugoma kwa kua ana hospitali yake anapata chochote ila nakwambia kwa hii move ilipofika wote wanarudi kazini. Wameshashikwa pabaya na hawawezi tena kua na nguvu nakwambia
     
  12. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakauze magenge au wakatibu wa nyama vijijini
     
  13. s

    swrc JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umoja ni nguvu utengano ni udhaifu
     
  14. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa nini kwenye madai yao hii ya kuboresha mazingira hawakuipa kipaumbele?
     
  15. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ni aibu kwa serikali Dhaifu kucheza na fani kama Udaktari ata USA na UK Madaktari awatoshi.inachukua miaka 5 mpaka 7 kumtrain Dokta mmoja.let see miracles
     
  16. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    kwa ilipofika hapa hawawezi tena kuungana
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    na njaa ni mbaya
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Liwalo ndo linaendelea kuwa
     
  19. m

    mauro Senior Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo la nchi kutokua na kiongozi mtoa maamuzi anachojua ni kusoma hotuba.Mbona wasifanye mjadala live pande zote mbili tusikie nani mkweli nani mwoga ?majibu tunayopata ni ONE sided ukisikiliza bunge haliruhusiwi kuzungumza MGOMO huu Madaktari hawana pa kusema zaidi ya vyombo vya habari vichache ambavyo vimeweza kupata hizo taarifa zao.

    Timua timua ni nyepesi kwa viongozi wao wanatibiwa nje ,je sisi tutakaobaki kwenye WODI ZISIZO NA MADAKTARI NA WAHUDUMU WALA HUDUMA HILI JAMBO TUNAWAANGALIA WATU TULIOWAPA DHAMANA YA MAISHA YATU NA NCHI YETU WAKIKURUPUKA ?
     
  20. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    usijali kiongozi ma dr wote wanarudi kazini nakwambia
     
Loading...