Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili: Kweli mishahara mipya ni kiini macho.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tonge, Sep 30, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NASHINDWA KUAMINI NCHI HII TUMEFIKIA KULIPANA MISHAHARA KWA WATUMISHI WA SERIKALI KIMAFUNGU, MISHAHARA MIPYA INASEMEKANA WAMELIPWA BAADHI YA WATUMISHI KAMA WA TAMISEMI NA MAJESHI, NA WALE KAMA WA VYUO VIKUU NA MAHAKAMA HAWAJALIPWA.JANA NILIONA MUHIMBILI(TUGHE) WAKISEMA WATAGOMA AU KUWA NA MKUTANO UNAOHUSU MISHAHARA MIPYA AMBAYO HAWAJALIPWA HADI LEO.

    TAFSIRI YANGU NDOGO NI KUWA HAWA WALIMU NDIO WASIMAMIZI WAKUU WA UPIGAJI KURA NA PIA WAPIGA KURA NAMBA MOJA NDIO MAANA WAMELIPA KWANZA, NA NDUGU ZETU WAJESHI NDIO WALINDA AMANI AU HATA NCHI NYINGINE KULAZIMIKA KUMLINDA RAIS ALIYE MADARAKANI KURUDI TENA MADARAKANI KIMAGUVU.

    NAANZA KUPATA WASIWASI NA MCHAKACHUO HUU WA SALARIES KWA WATUMISHI WA UMMA, KWANI WENGINE HAWANA UMUHIMU ZAIDI YA HAYO MAKUNDI YALIYOLIPWA. MFANO WA WATUMISHI AMBAO SI MUHIMU NI WA AFYA, MAHAKAMA NA WA VYUO VIKUU. Mmmmmh kaaazi kweli kweli "TUUNGANE KUKOMESHA HILI KWA KUMACHAGUA RAIS ASIYE NA MAKUNDI YA WAFANYAKAZI".
     
  2. e

    ejogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe wanena! na pakuwakamata ni hapahapa kabla ya uchaguzi!
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inashangaza kwakweli, mishara toka serikali moja, wengine wanaongezwa wengine ni third party!!!

    Hii serikali ya kisanii inabidi ikae pembeni wajameni! Hata hailewi inacho kitenda kwa sasa, no vision, wanacho waza ni kuiba kura warudi madarakani kufuja mali za walala hoi bac! let us Vote them out by voting to Slaa
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Changa la macho!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Habari ndo iyo serikali ya KISANII
     
Loading...