Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili kuna wataalam wa kugundua ugonjwa huu au mpaka India?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtazamaji, Feb 21, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu
    Hii habari inawezea isiwe ya Siasa 100% lakini kwa kuwa siku za karibuni hapa bongo kumekuwa na mijadala ambayo imezua issue kadhaa baadhi yake ni

    • matibabu ya nje
    • Aina ya magonjwa ambayo wataalamu wetu muhibili na tanzania kiujumla wanaweza ku diagnose na kutibu ....

    Kuna hii story ya huyu mtoto huko majuu (UK) . Sasa kutumia scenario ya huyu mtoto tusome alafu tujiulize na tutoe maoni ya sera ya kiafya na mambo ya gender Kwa mtazamamo wa Tanzainia

    [​IMG]

    je
    • Madaktari wetu na policy zetu za kisiasa zinasemaje na zinatambuaje neno gender.
    • Hatua zilizochuliwa huko UK ni sawa ?
    • Kibongo bongo hapa wazazi kukubali mabadiio ya gender kwa mtota wao tungesema wamebariki ushoga ( now codenamed ucameron) . Una maoni gani
    • hatupendi yaotekee lakini wewe kama great thiker wa JF bahati mbaya ukipata mtoto mwenye ugonjwa huu utafanya nini juu ya majaribu haya ?

    Nawasiisha kwa mjadala
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Lol
    • au na ugonjwa huu ni wa kwenda India?
    • Au sio ugonjwa ?
    Tusemezane
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Utotoni ni ugonjwa na ukitokea ukubwani
    unaitwa nini.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muhimbili ni Hosp ya rufaa ya Taifa. Hamna maradhi ambayo hawawezi kutibu isipokuwa kifo. Lakini kinachorudisha nyuma ni ukosefu na uchakavu wa zana za tiba. INASIKITISHA SANA:A S embarassed::A S embarassed:
     
  5. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    of course man doctorz ukweli muhimbili inawafanyakazi wenye uwezo wa hali ya juu isipokuwa tatizo jingine ni vitendea kazi kwasasa vipimo baadhi havipo na vingine vimeharibika kama CT-SCAN, X-RAY, NA OGD wagonjwa wanakuwa ordered kwende regens
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ule ugonjwa wa zito kabwe kutojulikana Tanznia na kwneda kujulikana India walitumia vifaa gani vya ajabu au ni makatari wa India walitulia wakatumia medical history history yake na matatiz o aliyowai kuyapata kwa maelzo yake mwenywe wakauganisha na symptoms wakagundua ugonjwa.......

    Nadhani mambo mengine sio vifaa tu ni kikwaoz . Ni proper records na proper Diagnosiss pia amabayo inawezekana baadhi ya madkatri wetu wana mapungufu .
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    zito alikuwa diagnosed tz kuwa ana chronic sinusitis iliyokuwa inamsababishia chronic headache. Alipewa referal ya india for sophisticated surgery ambayo mnh haipo. Kibishi bishi mnh angefanyiwa sugery na akapona. Ila kale kaugonjwa ka viongozi wetu kupenda kwenda nje na kuficha siri zao kalitumika.
     
Loading...