Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili hospital

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SIMBA mtoto, Jul 19, 2011.

  1. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana JF mlioko maeneo ya hospitali ya taifa ya Muhimbili, nimesikia tangu jana, Mawaziri, Rais wastaafu, Spika, wabunge, wakuu wa mikoa wamekuwa wakiingia na kutoka kwa misafara hospitalini hapo jambo ambalo siyo la kawaida, je kuna tukio gani ndani ya hospitali?
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pressure juu mkuu, huenda na budget zao zisipite magamba nao wameamka usingizin......Siungi mkono hoja.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani wanatibiwa Muhimbili kuanzia lini?
     
Loading...