Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili hakuna ambulance mpk mukodi.... Aaaaaaaaaaaar .. This ncountryyyyyy bwana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 2, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Nasikitika sana ; kwa hospitali kubwa km Muhimbili kutokuwa na Ambulance mpk kuomba ya AAR:baby:

    Ambulance ninazoona kila kukicha wahisani wana mwaga UMECHAKACHUA?????? NAOMBA JIBU
     
  2. F

    Falconer JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 595
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    System nzima ya uongozi ni mbovu. Wabunge wana mishahara mikubwa na marupurupu makubwa lakini sisi akina walalahoi ni mashaka bin taabu.
    Iko haja viiongozi wetu wawajibike. Waziri husika anafanya kazi gani?. Budget inaposomwa kila mwaka, makadirio ya wizara yanafanyika, wapi waziri anasemea kuhusu matatizo haya?. hata kama hatuna uwezo, basi hata NGO's hatuwezi tukawaeleza watusaidie. Mfano mdogo , kwetu zanzibar tangu pawe na serikali ya umoja wa kitaifa,"Goodwill" citizens wamefanya michango nakusaidia kwao. Watanzania waliopo nje wanaweza kusaidia kupitia NGO's ziliopo tanzania. Hivi ndivo mambo yatakavo kuwa . Otherwise bila kusaidia na kutegemea serikali, mambo yatakuwa magumu sana kwa wananchi.
     
Loading...