Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili hakujatulia, graduation yavurugika!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by n00b, Dec 10, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Muhimbili wamefanya maandamano ambayo yamepelekea shughuli nzima ya mahafali kusimamishwa kwa muda mpaka dakika hii. Kuna uwezekano ikashindikana kabisa kwani hali bado ni tete.

    [​IMG]
    [​IMG]

    Na FFU wakaingilia kati na mabomu ya machozi na virungu:

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Vizuri sana vijana.
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sasa vurugu zimeanza rasmi, mabomu ya machozi yanatembea kama njugu!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hizo shahada!watazisubiri!maana kuna kitu kinaitwa TENDO UNENI
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    sababu ya maandamano ni nini.....?
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu endelea kutujulisha kinacho endelea.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uh,leo hapo c mahala SALAMA!
     
  8. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Natafuta kona nzuri ambapo sitopatwa na mabomu napandisha picha za tukio kwenye thread hii hii
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wametoa mpya,maandamano yenye vurugu cku ya graduation?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa mabomu ya nini?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aloamuru virungu ana moyo wa mbao
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    si walifuta serikali ya wanafunzi acha wakinukishe.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nasikia ndugu wa wahitimu wameamuriwa kuondoka kwenye viwanja vya mahafali.
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    panda pale kwenye kagorofa cha kagera
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mimi Andare, kwa mamlaka niliyopewa, nakutunuku shahada ya heshima kutokana na michango yako chanya humu JF.
    (makofi, vigelegele na sauti ya bendi ya brasi...)
     
  16. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Muhas imefuta serikali ya wanafunzi tangu mwakajana hadi sasa wanadunzi wananyanyaswa hata na masecretary na wafagizi chuo sasa kimekuwa kama primary. Nawapa big up mpaka kieleweke na wale wezenu 50 mpaka watoke. Hayataboreka serikali inayataka.
     
  17. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wanafunzi kadhaa (hata wasiohusika, walikuwa mabwenini wamejipumzisha) wamekamatwa na kupakiwa kwenye difenda na kuchukuliwa na polisi.

    Hali imeanza kurejea kwenye utulivu lakini mahafali yanaelekea kuingia kasoro na mpaka sasa shughuli imesimama
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye picha ya kwanza, huyo mtu aliyekaa kwenye kiti ana matatizo ya afya au? Kama hana tatizo la afya kwa nini akae chini huku watu waliomzunguka wamesimama?
     
  19. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hili ni mojawapo ya madai yao. Aidha, wamebeba mabango yanayolaani wabunge kujiongezea posho wakati watanzania wanataabika na maisha magumu
     
  20. a

    akilipana Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamii niko Muhimbili katika mafahali. Mabomu ya machozi yanalipuliwa katika hosteli wanafunzi wanabeef na serikali. Nitawajuza
     
Loading...