Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhidini Issa Michuzi Huu Sasa ni Uhuni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Junius, Sep 21, 2010.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wakuu nilikuwa napitia pitia katika blogu mbalimbali nikabahatika kuangukia kwa inayoitwa blogu ya jamii ya Muhidini Issa Michuzi. Nimeshangazwa na habari picha nilizoziona zikionyesha mikutano ya kampeni ya chama cha upinzani chadema huku baadhi ya picha zikiwa na ujumbe wa bango la chama tawala. Nionavyo hapa blogu ya jamii imekiuka maadili ya uandishi kwa makusudi.

    Maana kwa kufanya hivyo ni sawa na habari ile kuwa inapotosha mtazamaji/msomaji wake. Ujumbe wake hauendani na taswira inayoonekana au mwandishi alivyokusudia.

    Picha inaonyesha kampeni za chadema sehumu kubwa ya picha hiyo imetolewa bango la CCM, huu si upotoshwaji wa makusudi na kukiuka maadili ya kihabari yanayotaka habari isipotoshe umma kwa muonekano wake ama kwa ujumbe wake?

    Mimi si mwandishi/mpiga picha ila najuwa kuwa hakukuwa na ulazima kwa blogu ya jamii kupiga picha zile kwa namna ile huku wakijuwa kuwa haitaleta tafsiri sawa, vinginenvyo niamini kuwa imefanywa makusudi kuwadhalilisha na kuwafedhehesha wapinzani na kampeni zao, kwa kuipendelea CCM!

    Picha, kwa wataalamu wanajuwa, kuwa inaweza kupigwa ama horizontal, aerial or oblique...na angle zote hizo unaweza kuepuka object ambayo hutaki itokee katika picha, tuseme Michuzi hafahamu hili au anafanya makusudi uhuni huu?

    Kama blogu ya jamii inaona kero kuweka picha za vyama vya upinzani si wasiweke tu, kwani nani anawalazimisha waweke kihuni huni kama vile?

    Hivi Michuzi akiambiwa anaipendelea CCM ndiyo anafanya inadi na inda kwa kufanya uhuni wake kama vile!
    Michuzi haoni haya kuwa anajishusha kikazi kwa kuweka picha zenye ujumbe wa kupotosha kama zile?

    Wapenda mageuzi na maadili ya uandishi wanapaswa kulani uhuni huu wa golobu ya jamii ya kupotosha kwa makusudi maadili ya picha za kihabari na uandishi kwa ujumla.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Michuzi Naye ni Kama kibonde wa clouds fm
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwani hujui brown nosing? That is what he is doing.
     
  4. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shouldn't he be told via his blog so that ujumbe umfikie kwa haraka zaidi...?
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ..Chadema na vyama vingine vianzishe blogs zao ili kuepuka upendeleo wa Muhidin Michuzi.

    ..Michuzi ni nyinyi wenyewe ndiyo mnaompa umaarufu.
     
  6. M

    MHANJO Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi wala hiyo blogs wala hata, siifungui, kutokana, michuzi ni kama TBC, yaani TBC+MICHUZI=CCM
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ukuu wa wilayaaaa huanza poooole pole...
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Watu kama hawa ni kuwasusia tu. Kwanza tunamjua - Michuzi mtu wa system - kila safari ya nje ya JK naye yumo! Analinda maslahi ya wakubwa!
     
  9. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wahuni ni wana Chadema wenywe, Michuzi sie aliepiga hizo picha. Wamepiga wenyewe wakamtumia ili "arushe" sasa hapo kosa la nani? asipotoa picha za Chadema taabu akitoa "uhuni" ukisikia wivi wa fadhila ndio huo sasa....
     
  10. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatakama hakupiga yeye kulikuwa na sababu gani ya kuweka picha kama zile?
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hivi globu ni nini?
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    una hakika gani kuwa wanachadema ndio wamepiga picha? kwani wewe ni michuzi? mijitu mingine bana inaboa kweli
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    MKUU KAMA MICHUZI ANAKUKERA ANZISHA YA KWAKO NI BUREE KABISA .. ALAFU USITEMBELEE TENA BLOG YAKE! SIMPLE:becky:
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap
     
  15. M

    Mutu JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeona hii kweli noma,
    halafu duh CCM wana mabango makubwa namna jile mbona wanatumia pesa nyingi sana ,kweli wana hofu.
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini Tunarudia Masuala ya Issa Michuzi; Yeye ni Mfanyakazi wa Serikali ya CCM, anaishi na kula kwasababu ya Serikali ya CCM kwahiyo ni lazima awe na mapenzi ya hicho chama... sidhani kama kuna waandishi wa serikali kwenye Chadema au CUF.

    Kwahiyo hiyo BLOG yake ni one sided --- let it be --- Siiangalii Tena it is one sided

    "Up to five goals is journalism. After that, it becomes statistics."
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani Broda michuzi msimlaumu shida elimu pale ni mgogoro ujanja ujanja wa mjini tu!
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yote ni njaaaaa izo nashindwa waelewa hawa watu ni nini matatizo yao kweli wanashindwa fikisha ujumbe kwa viongozi wa wa juu wa CCM kuwa kuna baadhi hawatakiwiii
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wa kumlaumu ni huyo wa chadema aliyeamua kufanya mhadhara pale akiwa na mabango yale nyuma yake, kama hakuwa na alternative basi angeweka cover ya mashuka kwa nyuma

    we blame too much these days
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mwenye shida ni wewe. Ulifuata nini huko wakati wenzio tulishaacha kupatembelea miaka mingi? hata link yao sijui.

    Ni makosa kwenda mtoni kuoga ukakuta na mama yako anaoga na ukaendelea kuchungulia chungulia. We ukishaona mama yu uchi kwa haraka geuza shingo na usiangalie huko tena. Kosa si kumuona mama uchi kosa ni kuendelea kumuangalia akiwa uchi.
     
Loading...