Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhidin Maalim Gurumo apelekwa ICU............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Dec 4, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mwanamuziki maarufu wa mtindo wa Jazz amehamishiwa ICU ambako ameondolewa mashine ya kuondolea maji mapafuni ingawaje bado hajatolewa chumba cha wagonjwa mahututi..........ICU..........................gazeti la Mwananchi ukurasa wa 17 sehemu ya michezo linaripoti...........la leo............

    Gurumo alilazwa wiki mbili zilizopita akisumbuliwa na tatizo la mapafu kujaa maji katika wodi namba 5 kabla ya kuhamishiwa ICU ambako ni watu wachache wa karibu kwa nyakati tofauti ndio ambao huruhusiwa kumjulia hali...........
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Get well soon Mzee Gurumo!
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mzee gurumo pona haraka, bado tunakuitaji
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inshallah M/Mungu atakujalia upone haraka tukuone tena jukwaani.
     
  5. m

    mams JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inshallah, Mungu ni wema atamponya
     
  6. L

    Leornado JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wasimcheleweshe Mzee wa watu wiki mbili zote wanatibu nini??dawa ipo inaitwa Furorese (ya mjerumani au Mswiss) maalumu kwa kuondoa maji kwenye mapafu, ukinywa vidonge ndani ya cku tatu maji yanapungua haraka mwilini, bei si mbaya na nina uhakika hata TZ zipo. Maskini Ngurumo.
     
Loading...